• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
tính lại thớt ơi ^^

Referrals: Rent price:Renew price:AutoPay price:Recycle price:
0 > 250:$0.1990 USD$0.2000 USD$0.0060 USD$0.0500 USD

mà trang này ko cashout = LR đc hả thớt .... sao phần setting có mục Acc LR

Last edited by a moderator:
tính lại thớt ơi ^^

Referrals:Rent price:Renew price:AutoPay price:Recycle price:
0 > 250:$0.1990 USD$0.2000 USD$0.0060 USD$0.0500 USD

mà trang này ko cashout = LR đc hả thớt .... sao phần setting có mục Acc LR

Sai chỗ nào cậu?

Tớ có hỏi lại upline của tớ bên MMO thì nó bảo lúc trước có đầy đủ hết nhưng nó đang có trục trặc LR nên nó tắt đi nhưng vẫn fund tiền từ LR vào được. Mình nghĩ là nó hết tiền LR nên tắt tại phần cash out. Hiện LR đang HOT ở tất cả các site nên cháy túi LR cũng ko lạ :D

Mình ref thì có cái hường dẫn không bác ? Chiến solo được hay không hay phải tuyển ref thì mới có ăn hả bác ?

Mình ref thì có cái hường dẫn không bác ? Chiến solo được hay không hay phải tuyển ref thì mới có ăn hả bác ?

Mình có rất nhiều kinh nghiệm chiến Neobux, hiện mình đang kiếm lời từ nó, đồng thời cũng sẽ hướng dẫn cho ai làm ref mình click đủ 100 click. Đảm bảo 2 tháng đầu tiên là 30$, các tháng tiếp theo sẽ thu đều.

Hiện mình cũng đang áp dụng nó cho site mới này, nhưng site này ngon hơn nên có một số thay đổi nhỏ cho phù hợp. Mình cũng sẽ hướng dẫn cho các bạn làm ref mình click đủ 100 100 click. Đảm bảo tháng đầu tiên thu về 20$, các tháng sau sẽ tăng dần (chưa tính ref back). Mình ref back một tháng một lần, pm mình để biết chế độ bonus.

Và tất nhiên, cách của mình là solo hoàn toàn. Tuyển ref chỉ để tăng thêm thu nhập thôi. Đăng ký, xem thông tin YH pm mình hoặc để lại thông tin ở đây nha

Có vẻ như thế giới PTC đã ảm đàm quá lâu để có thể lôi kéo nhỉ, ngay cả khi nó là miếng bánh còn khá là nguyên vẹn. Mấy hôm nay ta bận quá chưa có thời gian viết bài để PR, mà thôi kệ, ai có đầu óc thì sẽ quan tâm thế thôi, chờ đến lúc miếng bánh gần hết rồi mới vô thì chắc lúc đó sẽ có nhiều người bán than

đang rảnh up hộ thớt, mình từng xuống mấy tầng địa ngục với các bác ptc rồi. xanh mặt :(

- Hồi xưa chơi cũng chiến ngắn hạn sung lắm, nhưng phải update liên tục site, vì ngắn hạn nên scam sớm, và thay thế site mới. Hiện mình thấy cũng có vài group chiến kiểu này.

- Bây giờ thì có kinh nghiệm rồi, tìm mấy site uy tín tập trung chiến lược mà chiến thì hiệu quả hơn. Không mất nhiều thời gian, không căng thẳng đầu óc nhưng lại được $ khá hơn kiểu trên kia ^^

Hiện site đang trong gia đoạn khuyến mãi khi up tài khoản, cụ thể như sau:

- Level 1: 20$/6 tháng - 38$/1 năm --> Own:0,0125 - Ref:0,0075
- Level 2: 40$/6 tháng - 75$/1 năm --> Own:0,015 - Ref:0,01

Các mức khác tham khảo tại đây: http://www.the-bux.net/?r=nhockai

Chuẩn men! nếu ko thì làm sao nó sống lâu thế được!
Đầu tiên là ngon (Thịt), rồi dần dần còn lại xương thôi!

Đầu tư 205$ sau 2 tháng thu về 98$
và bỏ chơi luôn càng chơi càng lỗ vốn
Buy dc 300RR nhưng muốn buy tiếp hok được khi đã up gold

Chia tay em nó thà đau 1 lần rồi thôi
AVG thê thảm 0.6-0.7

Có site mới giao diện khá tốt bảo mật theo tiêu chuẩn quốc tế có thể cho anh em chơi PTC hy vọng

MỚi run ngày 24/02 anh em vào ủng hộ nhé
CLICK HERE

Lão Dương kiếm sống lẹ thiệt :m160:

neobux AVG siêu thấp toàn 0.6->0.8 mem gold thêm tiền recycle nữa thì toàn lỗ, hên hên thì hòa vốn >"<

trang này đầu tư thấy được ko mọi người, rate AVG là bao nhiêu vậy

trang này đầu tư thấy được ko mọi người, rate AVG là bao nhiêu vậy

Tớ cập nhật cho cậu ngày 01/03/2013 với 100 ref thuê của tớ là: 5,6 AVG

Nói thêm cho cậu thì chỉ cần click đủ 4 ads thôi, nhưng nếu up level thì ads có hơn 6 cái tuỳ gói up nên AVG là 5,6.

Vì hiện giờ toàn ref thiệt, nên tớ tính hoàn vốn sẽ thuê dần dần cho đủ 500 ref, vì tớ đang up level 1.

100 click dưới ref mình sẽ có chiến thuật hướng dẫn tận tình cho bạn kiếm $ từ nó

Last edited by a moderator:
Tớ cập nhật proof dep tiền nâng cấp của acc cheat hưởng khuyến mãi nâng cấp để cùng chiến

Dung rui ko nen dau ti neobux lam gi mat cong

Dung rui ko nen dau ti neobux lam gi mat cong

không nên đầu tư neo

cái này là chuẩn nà, không nên ddaauf tư, mọi hôm mình đầu tư xong bị bể , hic

Nói chung neobux ai tham gia neobux lâu rồi có nhiều ref thì vẫn tiếp tục làm , ai mới muốn tham gia neobux thì phải kiên trì lắm mới kiếm được direct ref như thê mới thành công được vì cũng không thể phủ nhận mức uy tín của neobux.

Tình hình là muốn reg cái acc Neobux chiến lại, mà tìm mieeys không thấy ai tuyển, có thì cũng đã lâu rồi. Ai cần tuyển post link ref e đk cho nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom