Nên sử dụng bao nhiêu id Pix với Asian Soft ??

MakexXx

Senior
Reactions
88
MR
0.000
tốc độ bình thường của mình khi xài soft XD là 1000code/h với 10 id ... vậy mà khi chuyển qua soft Asian chỉ được 500code/h với 15 id :binhsua122:. ra cực chậm lun ... theo các bác thì nên xài bao nhiêu id với thằng thằng asian này :binhsua105: chuối cả nải lun hix

tốc độ bình thường của mình khi xài soft XD là 1000code/h với 10 id ... vậy mà khi chuyển qua soft Asian chỉ được 500code/h với 15 id :binhsua122:. ra cực chậm lun ... theo các bác thì nên xài bao nhiêu id với thằng thằng asian này :binhsua105: chuối cả nải lun hix
muốn add bao nhiêu cũng được....tùy theo tình hình...ban ngày chậm quất 20id ....

Asian mua cái panel có 5ID , xài từ hồi ông cố nội tới lúc pix load điên thì chuyển sang Xuân Đức , bác nên xài XD , ban ngày log tầm 12 id roy canh tình hình thêm bớt id vô cho hợp lý. Với tình trạng pix cứ ban ban ban này thì mắc công add thêm id vô asian lắm , cứ XD mà chiến thôi

Không phải do soft đâu bạn. Soft chỉ là phần mềm tối ưu thêm thôi. Quan trọng là thời điểm bạn gõ ấy. Mà mình nghĩ soft XD có thêm ưu điểm hiển thị code kế tiếp nên sẽ giúp tăng tốc độ hơn Asian tí :D

Không phải do soft đâu bạn. Soft chỉ là phần mềm tối ưu thêm thôi. Quan trọng là thời điểm bạn gõ ấy. Mà mình nghĩ soft XD có thêm ưu điểm hiển thị code kế tiếp nên sẽ giúp tăng tốc độ hơn Asian tí :D
Mình đang tính hỏi mọi người về soft asia đây
Lâu rồi ko dùng asia vừa rồi XD hết ngày nên qua asia chiến tạm thì thấy asia load chậm trong khi XD load tốt
Hiện giờ là 1h30 mà mình vừa log vào soft asia thấy lâu lâu mới ra 1 code

Đang dùng XD ngon lại chuyển sang Asian làm gì, XD có cái hiện code kế tiếp nên tốc độ nhanh hơn là phải rồi.

Đang dùng XD ngon lại chuyển sang Asian làm gì, XD có cái hiện code kế tiếp nên tốc độ nhanh hơn là phải rồi.
bác này nói phải người Việt dùng hàng Việt đi cha dùng hàng ngoại lam gj` mà tình hình thì asian chậm hơn XD nhưng 15 acc mà chậm thì chắc là do h làm việc của bạn

???? mà ghê vậy, mình xài asian chỉ add 3ID mà đc 800code/h.

tinh hinh`.jpg
Ko biết sao chứ thấy vẫn ok mà :). hehe. Tùy theo giờ làm việc thui nhưng cài này là giờ chiều nên hơi mõi tay gõ ko nỗi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom