Spotlight Nên mua hosting nào để chơi site warez

alldownfile

Junior
Reactions
97
MR
0.000
Tình hình là site em đã 4 lần bị thằng hosgator nó banned, nay không biết nên chọn hosting nào để thay thế ,xin các bác chỉ e với?

Đọc kĩ rules trước khi run site nào đó! Ăn quả đắng 4 lần mà chưa zút za được bài học! 1 lần là quá đủ!

Đọc kĩ rules trước khi run site nào đó! Ăn quả đắng 4 lần mà chưa zút za được bài học! 1 lần là quá đủ!

Quả đắng 1,3 là do mail DMCA về người mua hosting cho e nhưng ko biết, quá 48h-> Banned
Quả đắng 2 là do mail DMCA gửi về báo e xóa rồi nhưng người mua quên ko mail lại cho nó ->banned
Quả đắng 4 là do bị baned 3 lần kia.Nản.Qua đây ai dùng thằng c h o' gator thì nên để ý nhe, và xin mọi người chỉ cho site mua hosting uy tín khác US thì càng tốt

Trước phang thằng Hilo. Sau lại thấy Onebesthosting cũng rẻ. Chỉ có điều 1 tháng bị Đê đốt mấy lần. Mình cũng chết lây.

cho mình ké phát luôn khỏi lập topic.host nào làm site 3x ko del,thanh toán từng tháng 1 được mọi người.thanks all

Các bạn mua host thì chọn bọn nào là Off-shore thì mới làm site warez được. Gator là On-Shore thì ban là đúng rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back