Nên mua HMA hay tìm socks free trên mạng

Kabayashy

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tương tự như title. Mình đang tìm socks 5 để fake IP mà mãi chưa tìm được con nào còn sống cả. Liệu dùng mấy cái socks này có khi nào chết giữa chừng không nhỉ? Và mỗi lần bật máy làm thì phải tìm socks mới à?
Các bác trong forum có bán acc HMA thì vào thông não cho mình chút giá cả đi ạ :D

Bác có thấy lạ khi ngta bỏ tiền ra Thuê theo tháng và free k?
-E cũng k hiểu bác hỏi có ý gì nữa.
sock free cho dù live làm off nó cũng k cộng $ cho (lead cho).1 sock đi thuê chỉ mình bác sử dụng.với 1 sock free cả nước dùng :eek:

Ừ mình cũng nghĩ socks free thì ko dùng đc nên mới hỏi các bác bán acc HMA đây. Về cái socks thì tò mò nên hỏi thôi :D

Muốn kiếm dc tiền, thì cũng phải bỏ chút phí ra.. đừng suy nghĩ kiểu bủn xỉn như thế. Sock trả phí với VPN giá có đáng bao nhiêu đâu?

cho em hỏi lead là gì thế.. mới làm off ko rõ lắm :D

cho em hỏi lead là gì thế.. mới làm off ko rõ lắm :D
Có hình ảnh cụ thể luôn nha cậu ! :D:D:D

Muốn kiếm dc tiền, thì cũng phải bỏ chút phí ra.. đừng suy nghĩ kiểu bủn xỉn như thế. Sock trả phí với VPN giá có đáng bao nhiêu đâu?
Biết là thế. Newbie chưa hiểu rõ ntn, rủi ro hẳn phải cao hơn những bác đã có kinh nghiệm nên có đắn đo đầu tư là hợp lý thôi.
Mình cũng chẳng bủn xỉn gì, chỉ đang hỏi 1 câu hỏi mà có lẽ các new khác cũng tò mò, và cũng đang xem có bác nào bán thì vào xem thôi. Bác nói khó nghe thiệt.

Biết là thế. Newbie chưa hiểu rõ ntn, rủi ro hẳn phải cao hơn những bác đã có kinh nghiệm nên có đắn đo đầu tư là hợp lý thôi.
Mình cũng chẳng bủn xỉn gì, chỉ đang hỏi 1 câu hỏi mà có lẽ các new khác cũng tò mò, và cũng đang xem có bác nào bán thì vào xem thôi. Bác nói khó nghe thiệt.
Mới thì nên bỏ tầm 150k mua 1 key HMA 1 tháng về dùng !
Chi phí ít, dễ sử dụng => Thích hợp cho trãi nghiệm học hỏi ban đầu... Tớ nghĩ dzậy :D

Cái gì thật nó không hề dễ nghe, chịu khó bỏ tiền đi. Có mất tiền mới có kinh nghiệm, ai cũng thế thôi.

Như tit của bạn thì 2 cái đó không cái nào dùng được hết.
Sock Free :
+Kiểu scan search GG nó scan từ lúc Bảo Đại trym chưa có lông tới giờ bạn nghĩ coi nó còn sống ko? Huống chi lead off.
+Kiểu PR của các site bán sock, lâu lâu nó đẩy 1 hàng tầm chục con cho xài :v hàng này cũng dc :v nhưng có tầm 1000 người canh me như bạn :v Tưởng tượng 1 con cave một ngày típ 1000 người khách, bạn là người thứ 1001 liệu bạn có giám hôn :v và nó có còn đáp ứng được ko?
HMA:
- Cũng khá nhiều , nhưng đa phần tầm 1-2 năm trước thì đã bị hấp diêm IP hết rồi, giờ IP trong đó blacklist gần hết, nói chung thích là lều thì cứ dùng, làm net nào net đó cạch mặt hết, or làm cuối tháng thì nhận banned.
Còn chuyện HMA thì seller bán đầy, tầm 150K/1 tháng có bảo hành or 100k cũng có tuỳ hỷ

sock free chết nhanh lắm bạn à , mà công tìm + check sock rất mất time nữa , tưởng tượng đang ăn off mà chết sock thì akay thế nào chưa kể do nhiều ng dùng sock vào blaclist , điểm ko trả , network nó cạch mặt banned acc , mình đang xài sock vip72 mà nó còn chết bất đắc kì tử , mấy lúc chỉ muốn đập lap . Còn acc sock vip thì 600k/tháng/110ip/ngày , có gói rẻ hơn nhưng đắt , gói mắc hơn thì nhiều tiền hơn

Thank bác. Mình dùng Hot spot shield bản elite mà bị lỗi trên paidtopia "Sorry but we do not allow the use of proxies. Please turn your proxy server off and return". Ko biết có phải do HSS cùi ko ._.

Tuỳ vào mục đích mà sử dụng ... mình đang có 1 số lượng HMA cần bán, giá rẻ nhất thị trường .. ai mua thì add nick yahoo mình nhé! Hoặc có thể làm reseller cho mình :D

yahoo thớt j vậy
yahoo mình là kabayashy_dvt_30 đang tập tành thôi gà lắm bác

Tuỳ vào mục đích mà sử dụng ... mình đang có 1 số lượng HMA cần bán, giá rẻ nhất thị trường .. ai mua thì add nick yahoo mình nhé! Hoặc có thể làm reseller cho mình :D
Yahoo như chữ ký đó phải ko bác? Cơ bản là mình chưa rõ vì sao paidtopia bị lỗi như thế :confused:

trước giờ chưa dùng Hot spot shield để fake ip bao giờ nên ko rõ lắm :D .. toàn sock, ssh, vps hay vpn mà chiến thôi :D Yahoo: dragon350hn đó :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom