• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nên làm web gì để kiếm $ trên ptu

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
chào anh em mình cũng mới vào diễn đàn và trưa có chút gì về kinh nghiệm làm ptu ..mình thì ko có nhiều tài gì cả về web thì ko giỏi nhưng cũng muốn thử làm 1 cái web hay blog này nọ và nhân tiện có kiếm dc tý cơm cháo nào ko ak ..nhưng mình ko biết về ptu chấp nhận những gì ..làm blog ảnh hay download file hay phim ...mong anh em tư vấn giúp mình !

Sao ko hỏi nên chơi sao để CA ko đến nhà :D

làm web thường mak sao sợ gì chứ
ngũ nghĩ khõe , mún chiến pTU giờ thì phãi có siêng năng + đầu tư thực sự

Web gì cũng được hết bạn ạ, content tốt là được, nhưng bạn phải tự học nhiều đấy :D

newbie cũng nghĩ hết thôi, thời mới vào được ít lâu cũng muốn nghỉ, may có ông anh chống lưng cho ko thì bỏ lâu rồi

thì lam web phải vất vả ..cái gì cũng nghỉ cho khỏe thì kiếm sao dc

Bạn biết nhiều về cái gì thì làm web về cái đó, giỏi game thì làm web game, hay vọc soft thì làm web warez, hay xem film thì làm web film, hay quay tay thì làm web 3x. Thường thì 3x dễ kiếm tiền hơn nhưng nhiều ng chơi nên newbie khá khó khăn thời gian đầu
Giỏi code hay SEO? - Làm cái j cũng đc, kiếm nhiều tiền hết.
Bạn chưa bắt đầu thì nên học để kiếm tiền 1 cách hợp pháp, ko share ilegal content thì sau này income bền vững hơn. Bù lại mất thời gian và công sức, nếu bạn đủ cố gắng thì học 1 khóa html, php, css, ajax,... Khi học thì tầm nhìn mở mang hơn bạn sẽ tự nhiên nhìn thấy tiềm năng và những cơ hội kiếm ra tiền
Hoặc không thì đá sang lập trình andoid, 1 app cùi cùi có khoảng 10000 lượt download thì kiếm tầm 3$/ngày, đại loại vậy
Nói chung make money online có khá nhiều hướng
Nhưng chung quy 1 câu là: Kiếm tiền ko khó nhưng càng không dễ. Chăm chỉ, nỗ lực và ko nên hỏi những câu chung chung quá. Bạn hỏi những câu chung chung thì sẽ chỉ nhận đc những câu trả lời chung chung thôi

Bạn biết nhiều về cái gì thì làm web về cái đó, giỏi game thì làm web game, hay vọc soft thì làm web warez, hay xem film thì làm web film, hay quay tay thì làm web 3x. Thường thì 3x dễ kiếm tiền hơn nhưng nhiều ng chơi nên newbie khá khó khăn thời gian đầu
Giỏi code hay SEO? - Làm cái j cũng đc, kiếm nhiều tiền hết.
Bạn chưa bắt đầu thì nên học để kiếm tiền 1 cách hợp pháp, ko share ilegal content thì sau này income bền vững hơn. Bù lại mất thời gian và công sức, nếu bạn đủ cố gắng thì học 1 khóa html, php, css, ajax,... Khi học thì tầm nhìn mở mang hơn bạn sẽ tự nhiên nhìn thấy tiềm năng và những cơ hội kiếm ra tiền
Hoặc không thì đá sang lập trình andoid, 1 app cùi cùi có khoảng 10000 lượt download thì kiếm tầm 3$/ngày, đại loại vậy
Nói chung make money online có khá nhiều hướng
Nhưng chung quy 1 câu là: Kiếm tiền ko khó nhưng càng không dễ. Chăm chỉ, nỗ lực và ko nên hỏi những câu chung chung quá. Bạn hỏi những câu chung chung thì sẽ chỉ nhận đc những câu trả lời chung chung thôi

Pro đã lên tiếng :D.

mình có cái web về game mà dạo này nghe công an xử lý mấy trang phim lậu cũng chột dạ quá :confused:

chào anh em mình cũng mới vào diễn đàn và trưa có chút gì về kinh nghiệm làm ptu ..mình thì ko có nhiều tài gì cả về web thì ko giỏi nhưng cũng muốn thử làm 1 cái web hay blog này nọ và nhân tiện có kiếm dc tý cơm cháo nào ko ak ..nhưng mình ko biết về ptu chấp nhận những gì ..làm blog ảnh hay download file hay phim ...mong anh em tư vấn giúp mình !
nếu thật sự như những gì bạn nói thì bạn nên quên PTU đi :D

hãy theo chân ryu :D mau giàu lắm

làm web thường mak sao sợ gì chứ
ptu làm web thường vậy ếu chơi ếch hả, ptu có mỗi ếch có ăn bác ko chơi ếch thế tính chơi gì thì nói thẳng ra chứ web thường hay ko thường là thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom