Suggest Nên làm gì khi bị dispute?

mmo13

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Tình hình là mới sáng sớm đã bị 1 bạn chơi. bị dispute 220$ mà mình lại vừa with hôm qua nên PP nó cancel withdraw tiền back lại acc bị mất thêm 70$ nữa lại càng điên.
Mọi người ai có kinh nghiệm cho mình hỏi là nên làm gì trong trường hợp này. cứ im lặng để PP nó giải quyết hay là contact với nó?
p/s: dmm thằng chó chơi tao. cả nhà mày ăn tết nghẹn cổ mà chết con ah

Xem như là 1 bài học quí giá khi tham gia MMO, ca này hi vọng mong manh

Tình hình là mới sáng sớm đã bị 1 bạn chơi. bị dispute 220$ mà mình lại vừa with hôm qua nên PP nó cancel withdraw tiền back lại acc bị mất thêm 70$ nữa lại càng điên.
Mọi người ai có kinh nghiệm cho mình hỏi là nên làm gì trong trường hợp này. cứ im lặng để PP nó giải quyết hay là contact với nó?

contact với nó!

hi vọng mong manh, xin chia buồn

Hình thì có gì đâu bác.

tks bạn mình qua đó check coi sao @@
Thấy bên đó cũng 220 bị distup mà. Có cả email pp kìa xem có đúng của cậu k ?

Nếu đúng Cậu xem yahoo bán pp của nó là gì ? Search trên google ra đó là ai, chứ ông bên kia đang kêu bảo bị hack :))

Thấy bên đó cũng 220 bị distup mà. Có cả email pp kìa xem có đúng của cậu k ?

Nếu đúng Cậu xem yahoo bán pp của nó là gì ? Search trên google ra đó là ai, chứ ông bên kia đang kêu bảo bị hack :))
hic đúng acc mình rồi

Chụp hình lúc chát và giao dịch tiền trước lúc send pp, vào open case đó add proof vào, commet tý thông tin cho bọn pp đọc hiểu

Không liên quan nhưng cho mình hỏi là Withdraw cái tên ngân hàng viết hoa hết có sao không nhỉ
DongA Bank nhưng chót viết hoa hết DONGA BANK :D

Account nó bị hacked thật hay giả?

Bị hacked thì nó closed dispute là được

Còn thiệt hại của bác $70 thì call Paypal thôi

Bác ít kinh nghiệm thì em khuyên tránh PP đi, người nhiều kinh nghiệm thì không support được hay bận kiếm tiền $1k / day

Last edited:
của mình thì with về vcb xong nó refund lại mới nhọ nó chuyển từ vnd sang usd đâm ra âm tiền đang kêu nạp thêm vào limit thì éo bắn đc mà nạp thì bảo việt nam bị hạn chế nạp . trong phần limit bảo cái mail *** gì ấy là khách hàng yêu cầu bồi hoàn lại tiền. đm chúng nó

của mình thì with về vcb xong nó refund lại mới nhọ nó chuyển từ vnd sang usd đâm ra âm tiền đang kêu nạp thêm vào limit thì éo bắn đc mà nạp thì bảo việt nam bị hạn chế nạp . trong phần limit bảo cái mail *** gì ấy là khách hàng yêu cầu bồi hoàn lại tiền. đm chúng nó
thì cái khoản mình mất thêm cũng do vậy đó. nó cancel with thì đáng lẽ phải back tiền như cũ vì tiền đã đc xử lý xong đâu. đang prosessing chứ đâu phải là complete rồi refund ngược lại. nó tính theo tỷ giá vậy cắt cổ người ta .......

thì cái khoản mình mất thêm cũng do vậy đó. nó cancel with thì đáng lẽ phải back tiền như cũ vì tiền đã đc xử lý xong đâu. đang prosessing chứ đâu phải là complete rồi refund ngược lại. nó tính theo tỷ giá vậy cắt cổ người ta .......
chuẩn đấy cậu ak. việt nam thiệt thòi vãi. chỉ bọn mĩ mới nạp trực tiếp lên paypal đc. mẹ nó chơi khăm mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week