Ask Nên Học Khoá học chất lượng Affiliate Nào tốt

Status
Not open for further replies.

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Mới mua một khoá học chả ra hồn như đa cấp giá 2tr2 ! Hận từ đó
Ae nào biết chỗ bán khoá học affiliate tốt cho em xin với ạ

Khóa học nếu bạn ko biết SEO ko chạy ads thì chả khóa học nào thành công đâu . Nếu bạn biết seo thì inbox mình nhé . Mình từng chơi tất cả các network như Cj , shareasale , hosting aff . Build site có 2 dạng 1 là blog xong seo . 2 là 1 dùng mấy cái temp của coupnpress , clipper .

1 trong acc mình lúc seo được !

Last edited:
Khóa học nếu bạn ko biết SEO ko chạy ads thì chả khóa học nào thành công đâu . Nếu bạn biết seo thì inbox mình nhé . Mình từng chơi tất cả các network như Cj , shareasale , hosting aff . Build site có 2 dạng 1 là blog xong seo . 2 là 1 dùng mấy cái temp của coupnpress , clipper .

1 trong acc mình lúc seo được !

em chưa biết seo bác ơi và cài đặt web nữa ! nói như trắng như tờ giấy vậy

Last edited:
Thế thì nên đi học cơ bản đi :(

Chia sẻ với bạn ơi,
cậu đủ vốn không pm giá khoá học 5tr Mỗi tháng phải đầu tư 150$ tầm 3 tháng mới ok thu nhập ! support 1 kèm 1
Nếu đủ pm skype mình chỉ cho ! zo thảo luận luôn cho có tụ , ở đây mình có thầy và bạn nhiều lắm
Mình đang học chưa làm đang tìm thị trường ngách

Last edited:
cậu đủ vốn không pm giá 5tr Mỗi tháng phải đầu tư 150$ tầm 3 tháng mới ok thu nhập ! support 1 kèm 1
Nếu đủ pm skype mình chỉ cho ! zo thảo luận luôn cho có tụ , ở đây mình có thầy và bạn nhiều lắm
Mình đang học chưa làm đang tìm thị trường ngách

Nếu đi theo hướng Niche Site làm bài bản đầu tư thì cũng khá ok đó . Còn ko tham khảo promocode4share.com nhé :D Vn đó

nhalauxehoi đang làm mảng ji` vậy, mình thích seo vs aff lắm

nhalauxehoi đang làm mảng ji` vậy, mình thích seo vs aff lắm
affiliate giờ em nói thiệt seo giờ khó lắm ! Pro giờ họ ít seo gần như ko có :) toàn chơi chiến thuật paid traffic ,social traffic
Pranks từ khoá cũng cả tháng mới lên + hên xui . Đối thủ thì trùng trùng điệp điệp :D:D

Last edited:
bạn ơi học ở đâu thế?có uy tín ko cho mính theo với
Ông này có tiếng nhé bác ! Muốn học thì pm em chỉ cho :) với lại em mua cũng đc 2 tuần rồi
Phải nói là tuyệt vời support thì chất 1-1 đến khi có tiền thì thôi
Trong này gần 200 học viên đây bác hơn nữa đã kiếm ra tiền ! 2 thầy support

Last edited:
Ông này có tiếng nhé bác ! Muốn học thì pm em chỉ cho :) với lại em mua cũng đc 2 tuần rồi
cho xin fb nói chuyện đi c ơi??

c hồi xưa cũng chiến paiver ak?? :p

chỉ cần giỏi tiếng Anh
học SEO
biết chạy ads

thì chơi dc AFF :D

inbox mình khóa học đc không bạn, cũng đang tìm hiểu mảng aff :)

c hồi xưa cũng chiến paiver ak?? :p
Nhờ nó em mới biết MMO nên lấy tên thôi bác ! em thì youtube conten và affitiale + ga conten
inbox mình khóa học đc không bạn, cũng đang tìm hiểu mảng aff :)
PM skype cho dễ nói chuyện bác ! có j` em share lại khoá học cho em học hết cả rồi chả dùng nữa mới 2 tuần em có gần 30 list mail khách hàng haha điên thật chờ thủ tiêu họ thôi hehe

Nhờ nó em mới biết MMO nên lấy tên thôi bác ! em thì youtube conten và affitiale + ga conten

PM skype cho dễ nói chuyện bác ! có j` em share lại khoá học cho em học hết cả rồi chả dùng nữa mới 2 tuần em có gần 30 list mail khách hàng haha điên thật chờ thủ tiêu họ thôi hehe
cho xin sky đi c?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831

Most viewed of week

Most discussed of week