New Nên gửi Earn usdt vào binance thay vì gửi tiết kiệm bank

Gửi earn usdt trên binance ls tới 10,68%/năm, gửi linh hoạt có thể rút bất kỳ lúc nào. Ăn đứt gửi theo kỳ của ngân hàng
Ai chưa có tài khoản binance đăng kí tại đây
https://accounts.binance.com/register?ref=387204994
Nhớ xác nhận khuôn mặt và cccd để kích hoạt ví
quả CZ bị bắt không dàn xếp khéo còn lung lay đến tận gốc rễ chứ chả đùa.
Cứ nhìn Mt-Gox hồi xưa nhé. Rồi cả trường hợp của FTX gần đây.
Rồi nhìn sang ngân hàng truyền thống Lehman Brother, chả có cái gì an toàn cả. Phải chia hết ra.

quả CZ bị bắt không dàn xếp khéo còn lung lay đến tận gốc rễ chứ chả đùa.
Cứ nhìn Mt-Gox hồi xưa nhé. Rồi cả trường hợp của FTX gần đây.
Rồi nhìn sang ngân hàng truyền thống Lehman Brother, chả có cái gì an toàn cả. Phải chia hết ra.
Rồi cuối cùng có ảnh hưởng j đâu? Sau tin từ chức ngày hôm đó giảm nhẹ nhẹ, qua hsau mọi thứ đều bt, thị trường xanh lên. Thậm chí đồng bnb k bị gì và còn đang tăng mạnh

Rồi cuối cùng có ảnh hưởng j đâu? Sau tin từ chức ngày hôm đó giảm nhẹ nhẹ, qua hsau mọi thứ đều bt, thị trường xanh lên. Thậm chí đồng bnb k bị gì và còn đang tăng mạnh
Hiện giờ thì không sao, tương lai không nói trước được. Nên cứ chia ra cho an toàn.

ảo thì chẳng bao giờ chắc chắn được
Đồng ý với bạn, nhưng cũng rất nhiều bạn tận dụng ảo để kiếm được rất nhiều tiền và tài sản "ảo"... Ai biết tìm tòi làm chủ cuộc chơi thì dù ảo hay thật cũng khấm khá...

Đồng ý với bạn, nhưng cũng rất nhiều bạn tận dụng ảo để kiếm được rất nhiều tiền và tài sản "ảo"... Ai biết tìm tòi làm chủ cuộc chơi thì dù ảo hay thật cũng khấm khá...
Tỉ lệ chắc chắn là thiểu số bác à, như mọi lĩnh vực tài chính và đầu tư khác. Tóm lại không dành cho số đông.

tiền ảo càng đầu tư đông càng dễ cá mập tháo túng
người mới muốn kinh nghiệm nhiều thì bỏ số tiền để hiểu kinh nghiệm tiền ảo
tiền ảo ko giành cho số người ít tiền

Để tiền trên sàn ghe răng lắm, chả biết lúc nào nó dở chứng. :ami_fat_cat_114:

Mấy bác này chới mới Join Crypto ... Quá khứ đã có rất nhiều sàn , platform đi bụi mất tiền ko biết kêu ai .
Ngân hàng giờ phế quá rồi bro, quan trọng mình tìm được platform của dự án mạnh đảm bảo k bao giờ bị scam

poloniex btc-e, từng top 1 đình đám như binance này và vẫn ra đi, lợi nhuận cao kèm với rủi cao

Đồng ý với bác nhưng nên chia ra. Mình mới earn bên binance 2k, bên okx 4k nữa (2k/account). Mới chơi nên vậy là vừa.

ngân hàng cũng bòn rút tiền của ng dùng,kiên tụng thì ko dc gì.Để tiền ở nhà thì bị dòm ngó,thế nào cũng có chuyện,gì cũng có rủi ro riêng nên tốt nhất thì nên chia tài sản ra nhiều phần,ko nên tập trung mãi 1 chỗ

gửi không an toàn đâu, lỡ sập là mất hết tiền đó, tốt nhất gửi bank vệt nam, muốn muốn cao hơn thì gửi cho mình đầu tư cho, đảm bảo lợi nhuận 15%/ 1 năm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom