Help Nên dùng thẻ Visa của ngân hàng Việt Nam nào khi giao dịch forex, gold ?

Mới làm cái Visa Vietcombank để dành chơi GA và Forex. coi có nạp tiền đc ko, nhớ hồi trước master nạp ngon mà visa có vấn đề.

Mình dùng Visa Sacombank thấy khá ổn . Gần nhà nên cũng tiện :D

Visa Vietcombank xài ngon, mà khuyến khích các bác đứng dùng đẻ rút tiền ở ATM nhé, fee cao hơn thẻ nội địa.

Nên dùng acb hoặc techcom

Mình mới dùng qua vcb, anz. Vcb đc cái fee rẻ nhưng thích anz hơn. Mỗi lần thực hiện giao dịch là tổng đài đều call confirm. Rất tiện kiểm soát.

ANZ cũng được gọi tư vấn hoài nhưng ở xa nên ko dùng. Xài mấy thằng quen cho khỏe.

do fee cao, chi nhánh lèo tèo mấy cái nên nhiều người ngại dùng, nhưng đc cái service rất tốt bạn à

Bực thật, mới add cái Visa VCB vào Apple để mua app mà không được.

Last edited:
Sao mình nạp thẻ của VIB không được, hệ thống không chịu nhận.
Chắc phải kiếm cái VCB

tại sao các bác không nghĩ đến việc nạp rút trong nước nhỉ, h có quá nhiều sàn hỗ trợ nạp rút trong nước mà nhỉ

Sàn nội toàn lừa bác ơi... Sàn ngoại còn gạt nói chi sàn nội.
sàn ngoại h có đại diện nạp rút qua ib master e thấy cũng có lừa đảo gì lắm đâu, fxpro, exness, hotforex,.. ngta vẫn giao dịch ầm ầm đó mà, gì thì gì em vẫn thấy đầu tư cái này việc nạp rút nhanh vẫn là oke nhất. Vì tiền đó là tiền của mình, chứ nạp rút visa vừa mất phí vừa lâu. Còn lừa đảo thì theo e đánh giá là toàn ib nói xấu nhau, hoặc người đánh kém dẫn đến cháy tài khoản đổ lỗi cho sàn chứ sàn nào chẳng có phốt :v . Cái này cứ nói không có đầu cơ chứ thực ra đầu cơ đầy :v. Chọn sàn hợp nhu cầu mình thôi, chứ e vẫn thấy nạp rút nhanh là hay nhất

À e cũng xin lỗi các bác vì đang là chỗ nói về visa mà lại vào xạo về nạp rút trong nước :d chắc bệnh nghề nghiệp, các bác bỏ qua cho e nhé :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom