Help Nên dùng thẻ Visa của ngân hàng Việt Nam nào khi giao dịch forex, gold ?

Bạn biết rồi thì thôi nhưng Newbie vẫn còn nhiều người chưa biết nhé. Lần tui rút về Bank có 200$ mà cũng bị hỏi này hỏi nọ. Có thể bạn là người may mắn khi rút 1k-2k không có vấn đề gì.
Trade mà để rút lời nhiều và đều đều như bạn tui cũng phải khâm phục bạn rồi.

Bạn đổi ngân hàng thử xem, $200 mà cũng hỏi căng thế.

Bạn biết rồi thì thôi nhưng Newbie vẫn còn nhiều người chưa biết nhé. Lần tui rút về Bank có 200$ mà cũng bị hỏi này hỏi nọ. Có thể bạn là người may mắn khi rút 1k-2k không có vấn đề gì.
Trade mà để rút lời nhiều và đều đều như bạn tui cũng phải khâm phục bạn rồi.
Mình rút cũng khá nhiều, ít nhất là khoảng 1k nhưng chưa bao giờ bị hỏi gì cả

Rút nhiều nhất là bao nhiêu vậy cậu , mình đang định rút về Visa debit của Sacombank 7-8k mà ko biết có bị hỏi thăm gì ko .

Rút nhiều nhất là bao nhiêu vậy cậu , mình đang định rút về Visa debit của Sacombank 7-8k mà ko biết có bị hỏi thăm gì ko .
Mình rút nhiều nhất là 1k5 bác ạ

Bạn đổi ngân hàng thử xem, $200 mà cũng hỏi căng thế.
Tui vẫn Bank quen thuộc dùng thui bạn à, nhưng chuyển sang Broker khác. Chắc do nội dung chuyển tiền Broker đó không hợp vs tui :D
Bank họ thích ai thì họ hỏi thăm mà lại :D. Tốt nhất rút < 1k thôi bạn, ít hơn 1 dollar nhưng cũng thay đổi cả cuộc đời cũng nên:cool:

Tui vẫn Bank quen thuộc dùng thui bạn à, nhưng chuyển sang Broker khác. Chắc do nội dung chuyển tiền Broker đó không hợp vs tui :D

Bank họ thích ai thì họ hỏi thăm mà lại :D. Tốt nhất rút < 1k thôi bạn, ít hơn 1 dollar nhưng cũng thay đổi cả cuộc đời cũng nên:cool:
Chắc đăng ký thêm FXPro, dùng paypal với WMZ cho thoải mái, rate WMZ cũng cao ^^

Dùng Bitcoin mà giao dịch Forex, Gold cho nhanh gọn lẹ thanh khoản tốt và nhiều thứ phiền toái khác.

Bây giờ là mấy giờ rồi mà còn xài bank, nạp tiền từ bank lên hoặc từ Visa lên nữa.
Cổ lổ sỉ quá! đổi mới tư duy đi thì trade mới tốt lên được. Trì trệ như thế thì thua cháy tài khoản đến đỏ mặt thôi.

Gía bitcoin ko ổn định như đồng USD và ko dc bảo hộ . Khi rút về hôm nay ngày mai bitcoin tăng giá thì hay , còn giảm thì ôi thôi ..

Nhìn lâu dài thì bitcoin sẽ tăng hoài vì như cách đây 10 năm giá 1 bitcoin có vài cent mà giờ nó lên cả ngàn đô rồi.

Cho em hỏi làm thẻ acb mới làm dùng để verify paypal thì phải gửi vào thẻ bao nhiêu ạ ? Lần em nhờ bố em làm cho ông gửi 200 vào nó chuyển luôn thành tiền phí hàng tháng của thẻ ( tk 2 ) rồi sau đó k hiểu vì sao hàng tháng nó vẫn trừ tk chính,trừ đến âm tk 1 mà tk 2 vẫn k trừ vào

Cho em hỏi làm thẻ acb mới làm dùng để verify paypal thì phải gửi vào thẻ bao nhiêu ạ ? Lần em nhờ bố em làm cho ông gửi 200 vào nó chuyển luôn thành tiền phí hàng tháng của thẻ ( tk 2 ) rồi sau đó k hiểu vì sao hàng tháng nó vẫn trừ tk chính,trừ đến âm tk 1 mà tk 2 vẫn k trừ vào

200k là đủ rồi, mới nghe cái vụ chuyển thành phí hàng tháng. Nhưng vừa deposit là đi verify paypal liền là xong, sau đó bên bank có trừ phí gì đó thì kệ nó.

Bác rút được cái cục 7-8k chưa. Có bị hỏi gì không

Bác rút được cái cục 7-8k chưa. Có bị hỏi gì không

Mình rút 1 ít về ăn tết thôi , còn lại để qua tết rút . Rút giờ sợ mấy ổng hỏi lắm .

Mình rút 1 ít về ăn tết thôi , còn lại để qua tết rút . Rút giờ sợ mấy ổng hỏi lắm .
Hì, bác rút nhiêu thế. Đang định làm một cục về ăn tết nên tham khảo bác :)

luật mới bây giờ nếu giao dịch qua ví điện tử từ 1000$ trở lên phải khai báo hả mấy bác ?

Chưa từng nghe. Nhưng mà mình rút 1000$ mấy lần hồi xưa, giờ toàn chia ra rút nhiều lần nên không thấy.

Chưa từng nghe. Nhưng mà mình rút 1000$ mấy lần hồi xưa, giờ toàn chia ra rút nhiều lần nên không thấy.
bạn cho hỏi thêm là bạn xài ví điện tử nào thế nếu rút 500$ thì mình nhận là bao nhiêu tiền tươi. sau khi qua các loại phí

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom