Tutorial [ NBA sáng 30/12 ] - Chỉ có thể là WIN

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
Bạn thích kèo ngon thì có thể pm yahoo mình với bạn nghiên cứu (Kèo 10d) Share kèo còn tùy vào thái độ nữa. Hành động clone nick sau này còn dẫn đến scam nữa đó bạn, ông scammer tnhm trước *** chung với mình là 1 ví dụ.

mình biết bạn chủ là ai từ lâu rồi chứ không phải tới bây giờ, từ khi bạn ấy clone nick luckyman show mấy cái proof bóng rổ là mình biết rồi. Nhưng như mình đã nói, chuyện nào ra chuyện đó, scam thì đã có mod làm việc. Còn không thể phủ nhận về sự hiểu biết của bạn ấy đối với NBA, bạn ấy share kèo thì theo hay không là ở mình không nên trách móc.

cho dù bạn ấy có nói win 100% thì đấy chỉ là lời nói mang sự tự tin của bạn ấy thôi chứ làm gì có cái gì là chắc chắn.

Reactions
1,761
MR
0.002
Thế thì bạn ra yahoo mà *** chung với bạn ấy là đc chứ gì. Người Việt Nam ghét nhất cái thể loại có tí tài là bắt đầu khoe khoang, nói năng kiểu bố đời đó. Share là chia sẻ để ng khác tham khảo chứ ko phải kiểu nói chắc ăn như thế để ng khác chơi theo, bạn và 1 số người cũng góp phần ko nhỏ trong việc tạo uy tín cho những kẻ như thế đó.Xin hết tại đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week