New này thì lr instant

ko biết các pro chỉnh sanbok như vậy để làm gì, có phải sợ các phần mềm tương tác với nhau nên chia ra làm nhiều ngăn sanbook ko? mong đc chỉ dạy!
Cái này mình không rõ chỉ test thấy thế thì làm thôi
IT mù tịt luôn

ko biết các pro chỉnh sanbok như vậy để làm gì, có phải sợ các phần mềm tương tác với nhau nên chia ra làm nhiều ngăn sanbook ko? mong đc chỉ dạy!

phần mềm nó cùng source (dễ thấy nhất là có cùng icon) thì thường chỉ lead đc 1 con thôi. ngăn ra để nó ko nhận thấy là đã cài cái kia ở trong máy rồi, như thế sẽ ăn đc 2 con cùng lúc

site này hình như cheat ấy nhỉ ? làm thử mấy acc mà toàn completed nhưng không cộng point :binhsua18:
Cái này thỉnh thoảng mình cũng gặp, có hỏi qua admin thấy kêu do net or lỗi gì đó chưa tìm ra được chứ ko phải cố tình cheat
Bác làm acc nào mà cũng bị thế thì số bác đen quá rồi

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

Làm theo vid của bác trungcoi mà sao chả lead đc cái nào cả =.=.
Mình hướng dẫn như vậy là chi tiết nhất rồi, Bạn muốn lead tốt thì phải tự tìm tòi thêm đi offer download ko giống off sign up, không phải cứ làm giống hệt là sẽ lead đâu, việc offer lead còn phụ thuộc cả vào mạng vs máy của mỗi người nữa

Cho mình hỏi sao mình làm mấy con download như FLV, shop personal mà nó toàn bắn qua trang nationalsurvey không vậy ????
Còn cái là install mà nó cứ install kèm thằng realplayer T_T , bực không chịu được...
Có pro nào nhận đệ tử thì để lại yahoo với T_T..

Cho mình hỏi sao mình làm mấy con download như FLV, shop personal mà nó toàn bắn qua trang nationalsurvey không vậy ????
Còn cái là install mà nó cứ install kèm thằng realplayer T_T , bực không chịu được...
Có pro nào nhận đệ tử thì để lại yahoo với T_T..
Không như thế nó lấy đâu tiền trả cho bạn :m021:

vậy việc bị bắn qua trang khác là hên xui hả bác...
còn việc không hiểu sao , nó cứ tự động cài cái realplayer trong khi con offer đó không đính kèm theo gì cả?, không hiểu nổi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week