New này thì lr instant

UHM nếu xây nhà nhất định cũng chẳng mời bạn đến đâu. Còn về offer xl cậu chứ từ cái thời off cc 1 off 50$ tớ đã làm rồi, chứ ko phải đi cày thuê sup hay admin free đâu, nhưng cho cậu biết chẳng thằng nào xây nhà đc từ off đâu. Kiếm miếng ăn thôi.

Tớ ko biết cậu thế nào, có làm hay ko nhưng thấy cậu rất quan tâm đến topic này từ trc đến h. Thôi mặc kệ, tớ ko comment nữa chi cho mệt, chỉ up và update info thôi.
vậy bạn pro quá rồi :binhsua146:
ừm chào bạn :) hy vọng bạn là ng đầu tiên xây nhà từ offer

Ae muốn chiến thằng này PM bác trungcoi, bác ấy chỉ cho cách làm và vượt. Bác ấy pro nhất, acc 4-5$ toàn của bác ây :D
Pro cái gì off lead ko cộng point:binhsua10:
Admin có cheat thì cheat cái off ít point thôi đỡ xót đằng này toàn cheat con off point cao

Pro cái gì off lead ko cộng point:binhsua10:
Admin có cheat thì cheat cái off ít point thôi đỡ xót đằng này toàn cheat con off point cao
bạn hiền chỉ giúp cách vượt rào cái ... pm cho bux với :D

Các bác cafe cafao với bác trungcoi, bác ấy làm toàn lead point cao ko đấy. 1 off 1.6$ :-S
Bác PR site sao cứ lôi em vào thế nhỉ
Off 1.6$ em thỉnh thoảng mới ăn được sao bác PR pro kia làm acc nào cũng lead cái off đấy nhỉ

Bác PR site sao cứ lôi em vào thế nhỉ
Off 1.6$ em thỉnh thoảng mới ăn được sao bác PR pro kia làm acc nào cũng lead cái off đấy nhỉ

Hem phải PR, thật sự bác trungcoi làm qua hết off mà. Nếu được chỉ cho mấy bác khác chiến nữa cũng dc mà, site vẫn chạy bình thường.

Hem phải PR, thật sự bác trungcoi làm qua hết off mà. Nếu được chỉ cho mấy bác khác chiến nữa cũng dc mà, site vẫn chạy bình thường.
Cho cái yahoo để trao đổi nào, site gì mà cứ 2 ngày lại thay đổi 1 lần vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week