New này thì lr instant

Hì hì nói chung là tớ PR cái site này mà. Có thay đổi nào tớ sẽ cập nhật.
Hiện tại có point nâng lên rất cao, nhưng đòi hỏi phải có trình độ. Lấy sock ở 5sock những trang cuối có thể qua thoải mái.
Những net rất ngon, 1 acc có thể làm 3$-4$ nếu biết cách làm.

Hì hì nói chung là tớ PR cái site này mà. Có thay đổi nào tớ sẽ cập nhật.
Hiện tại có point nâng lên rất cao, nhưng đòi hỏi phải có trình độ. Lấy sock ở 5sock những trang cuối có thể qua thoải mái.
Những net rất ngon, 1 acc có thể làm 3$-4$ nếu biết cách làm.
Mịa ơi 5socks ở trang cuối may ra mới qua được... để làm cái site này ư

Tùy các bạn, muốn thì làm ko thì thôi. Tớ chỉ up cho ai muốn làm. Paid instant LR, offer giá cao, nhưng hơi khó qua chút.
Ai ko làm cũng chẳng cần comment khó chịu chi cho mệt, tớ biết 1 số người lên đây nói này nói kia, nhưng vẫn làm ầm ầm, chẳng biết có ý gì nhưng thôi kệ.

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

Mịa ơi 5socks ở trang cuối may ra mới qua được... để làm cái site này ư

Cái site nào ko làm đc hả cậu. Hay làm mấy cai site scam, pay pp, site US éo pay.
Mịa nói chuyện như shit, làm thì cứ làm đi, ko thì im dùm cái.

Sao admin tăng giá cho Super Rewards mà Paymentwall với Matomy để im nhỉ? cũng ko add thêm off như Super Rewards luôn :-ss
hix, kiếm được 2 con sock reg được acc thì ko làm đc off :(

Sao admin tăng giá cho Super Rewards mà Paymentwall với Matomy để im nhỉ? cũng ko add thêm off như Super Rewards luôn :-ss
hix, kiếm được 2 con sock reg được acc thì ko làm đc off :(

SR va Matomy có giá off tốt, còn PW nó có vấn đề cậu ah. Dân off chết lên chết xuống vì nó đó :(

Cái site nào ko làm đc hả cậu. Hay làm mấy cai site scam, pay pp, site US éo pay.
Mịa nói chuyện như shit, làm thì cứ làm đi, ko thì im dùm cái.
Nói chuyện nên lịch sự nhé bạn, mình nói 5socks ko dùng để làm site này vì sao thì chắc bạn tự hiểu.
Mình cũng ko cần biết bạn là admin hay đi PR nhưng bạn nên biết rằng cái site này sống đến giờ là nhờ cái net matomy :binhsua12: mà từ hồi site có net matomy chỉ có 1 mình mình chiến net đó và chơi toàn off down. AE mỗi người kiếm 1 miếng tốt nhất là nên tôn trọng nhau

Nói chuyện nên lịch sự nhé bạn, mình nói 5socks ko dùng để làm site này vì sao thì chắc bạn tự hiểu.
Mình cũng ko cần biết bạn là admin hay đi PR nhưng bạn nên biết rằng cái site này sống đến giờ là nhờ cái net matomy :binhsua12: mà từ hồi site có net matomy chỉ có 1 mình mình chiến net đó và chơi toàn off down. AE mỗi người kiếm 1 miếng tốt nhất là nên tôn trọng nhau

chuẩn đó :) vote nói đúng

Vâng đúng là cần tôn trọng, nếu vậy nên cũng cần tôn trọng admin chút. Net die, net ko pay, admin chịu trân. Cố gắng lắm mới sống sót đến bây giờ. Nói chung làm ăn đôi bên cùng có lợi thôi. Cái chính là cảm thấy bị ức chế. Nói thật ra cũng chả đc cái net nào pay đâu, cố gắng duy trì là tiếc cái công sức admin bỏ ra làm cái site thôi.

Chứ làm ăn chụp giựt, scam thì làm cả trăm site cũng đươc.

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

Tớ cũng nắm ko ít thông tin, và cũng biết ai làm nhiều ai làm ít cậu ah. Vì thế point thấp hay cao, pay instant cả mấy tháng là cả một sự cố gắng lớn.
Từ lúc mở ra đến giờ site chưa ăn quịt của ai 1 đồng nào. Nhưng net thì hầu như cũng chả pay đồng nào. Các bác nên hiểu và cũng kiệm lời, đừng nói này nói nọ, bóc lột này kia. Nãn lắm.

Vâng đúng là cần tôn trọng, nếu vậy nên cũng cần tôn trọng admin chút. Net die, net ko pay, admin chịu trân. Cố gắng lắm mới sống sót đến bây giờ. Nói chung làm ăn đôi bên cùng có lợi thôi. Cái chính là cảm thấy bị ức chế. Nói thật ra cũng chả đc cái net nào pay đâu, cố gắng duy trì là tiếc cái công sức admin bỏ ra làm cái site thôi.

Chứ làm ăn chụp giựt, scam thì làm cả trăm site cũng đươc.

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

Tớ cũng nắm ko ít thông tin, và cũng biết ai làm nhiều ai làm ít cậu ah. Vì thế point thấp hay cao, pay instant cả mấy tháng là cả một sự cố gắng lớn.
Từ lúc mở ra đến giờ site chưa ăn quịt của ai 1 đồng nào. Nhưng net thì hầu như cũng chả pay đồng nào. Các bác nên hiểu và cũng kiệm lời, đừng nói này nói nọ, bóc lột này kia. Nãn lắm.

đừng nói ko ăn quỵt :)
cái vụ ko +point còn đang cay lắm
ko biết site lỗi hay ko lỗi nhưng mà cũng pải giải thích 1 câu
còn net pay hay không đó là vấn đề của admin khi pay instant vì cũng chẳng ai biết được nó pay hay không
nó pay thì admin ăn nhiều khôg pay thì die :)) đây gọi là liều ăn nhiều còn không muốn liều thì đừng làm site :)

đừng nói ko ăn quỵt :)
cái vụ ko +point còn đang cay lắm
ko biết site lỗi hay ko lỗi nhưng mà cũng pải giải thích 1 câu
còn net pay hay không đó là vấn đề của admin khi pay instant vì cũng chẳng ai biết được nó pay hay không
nó pay thì admin ăn nhiều khôg pay thì die :)) đây gọi là liều ăn nhiều còn không muốn liều thì đừng làm site :)

Nói thế thì cùn rồi, ai chẳng biết là đã làm thì tất nhiên phải chịu rủi ro. Chứ thằng admin nó đòi lại đồng xu cắc bạc nào ko?
Còn bạn nói câu cuối nghe ngu thật, nếu đã ko liều thì làm éo gì có cai site đó cho bạn làm. Cái chính nói ra đây để mấy chú đừng comment nghe chối lỗ tai nữa thôi. Đời đểu thật, đã được ăn lại được nói. Éo có 1 câu cảm ơn mà tối ngày chê ỏng chê ẻo. Chán vl!

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Nói thế thì cùn rồi, ai chẳng biết là đã làm thì tất nhiên phải chịu rủi ro. Chứ thằng admin nó đòi lại đồng xu cắc bạc nào ko?
Còn bạn nói câu cuối nghe ngu thật, nếu đã ko liều thì làm éo gì có cai site đó cho bạn làm. Cái chính nói ra đây để mấy chú đừng comment nghe chối lỗ tai nữa thôi. Đời đểu thật, đã được ăn lại được nói. Éo có 1 câu cảm ơn mà tối ngày chê ỏng chê ẻo. Chán vl!

Các bác nhiều khi mất mấy point do lỗi site hay ko đc credit thì la oang oang, thế thằng admin nó mất mấy k LR thì no la ai? Ở đời đôi lúc sống cũng phải biết nghĩ cho ng khác chút. Nghĩ toàn lợi về mình thì còn éo gì.

Với lại mấy chú làm off cũng biết net nó trừ cỡ nào? Để point 2-30%, nó trừ hết 5-60%. Thằng admin nó cũng chỉ kiếm được vài đồng chứ ăn nhiều cái éo gì trong đó.

Last edited by a moderator:

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Các bác nhiều khi mất mấy point do lỗi site hay ko đc credit thì la oang oang, thế thằng admin nó mất mấy k LR thì no la ai? Ở đời đôi lúc sống cũng phải biết nghĩ cho ng khác chút. Nghĩ toàn lợi về mình thì còn éo gì.

Với lại mấy chú làm off cũng biết net nó trừ cỡ nào? Để point 2-30%, nó trừ hết 5-60%. Thằng admin nó cũng chỉ kiếm được vài đồng chứ ăn nhiều cái éo gì trong đó.
ôi vãi quá :)) bux xúc quá nhỉ
bạn ăn nói cẩn thận chút mình cũng chẳng ăn bn từ cái site của bạn
với cái giá offer này không đáng cho mình làm đâu bạn :))
nói thật về làm net offer bạn cũng chẳng là cái gì to đâu mà kể khổ ở đây
ăn nói như bạn là biết con người bạn cũng chỉ đến thế thôi
người tư cách ngời ngời quá :) hy vọng bạn xây được nhà lầu nhé

ôi vãi quá :)) bux xúc quá nhỉ
bạn ăn nói cẩn thận chút mình cũng chẳng ăn bn từ cái site của bạn
với cái giá offer này không đáng cho mình làm đâu bạn :))
nói thật về làm net offer bạn cũng chẳng là cái gì to đâu mà kể khổ ở đây
ăn nói như bạn là biết con người bạn cũng chỉ đến thế thôi
người tư cách ngời ngời quá :) hy vọng bạn xây được nhà lầu nhé

UHM nếu xây nhà nhất định cũng chẳng mời bạn đến đâu. Còn về offer xl cậu chứ từ cái thời off cc 1 off 50$ tớ đã làm rồi, chứ ko phải đi cày thuê sup hay admin free đâu, nhưng cho cậu biết chẳng thằng nào xây nhà đc từ off đâu. Kiếm miếng ăn thôi.

Tớ ko biết cậu thế nào, có làm hay ko nhưng thấy cậu rất quan tâm đến topic này từ trc đến h. Thôi mặc kệ, tớ ko comment nữa chi cho mệt, chỉ up và update info thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back