• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nạp tiền zeek

medusapro

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho e hỏi cách nạp tiền vào zeek như thế nào ạ? ý e là bây giờ e muốn nạp $100 vào zeek nhưng k biết làm thế nào để đưa tiền vào payza đc.Giúp e với

Các bác cho e hỏi cách nạp tiền vào zeek như thế nào ạ? ý e là bây giờ e muốn nạp $100 vào zeek nhưng k biết làm thế nào để đưa tiền vào payza đc.Giúp e với

Để đưa tiền vào pz, thì bạn cứ đi mua pz, bên bán sẽ chuyển pz vào tài khoản pz của bạn thôi :)

Upvote 0
vào mục smalltrade mua pz của người ta, chuyển vô pz của mình, vô zeek vào mục buy bids,... sau đó thì thanh toán bằng pz cuả mình vậy là ok
Chúc kiếm nhiều xiền

Upvote 0
vào mục smalltrade mua pz của người ta, chuyển vô pz của mình, vô zeek vào mục buy bids,... sau đó thì thanh toán bằng pz cuả mình vậy là ok
Chúc kiếm nhiều xiền
Chuẩn hk cần chỉnh, cứ thế mà làm thôi . Nhưng theo t nghĩ thì vẫn có cách khác mà hình như lời hơn mua thẳng PZ vào mà chã pro nào đưa ra từ trước tới jo, toàn là dấu nghề thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom