Cách dùng nhiều tele trên cùng 1 pc

Telegram cung cấp ứng dụng desktop cho Windows, macOS và Linux, cũng như giao diện web. Bạn có thể đăng nhập vào các tài khoản khác nhau bằng cách mở nhiều cửa sổ hoặc tab trình duyệt khác nhau hoặc sử dụng các hồ sơ người dùng khác nhau trên ứng dụng desktop.

Upvote 0
Bạn có thể sử dụng giả lập Android trên máy tính của mình, chẳng hạn như BlueStacks, để cài đặt các phiên bản khác nhau của ứng dụng Telegram. Sau đó, bạn có thể đăng nhập vào các tài khoản Telegram khác nhau trên các phiên bản khác nhau của ứng dụng này.

Upvote 0
Telegram cung cấp ứng dụng desktop cho Windows, macOS và Linux, cũng như giao diện web. Bạn có thể đăng nhập vào các tài khoản khác nhau bằng cách mở nhiều cửa sổ hoặc tab trình duyệt khác nhau hoặc sử dụng các hồ sơ người dùng khác nhau trên ứng dụng desktop.

Làm theo cách này liệu có ổn ko, nó khóa acc trong vòng 1 nốt nhạc

Upvote 0
Bạn có thể sử dụng giả lập Android trên máy tính của mình, chẳng hạn như BlueStacks, để cài đặt các phiên bản khác nhau của ứng dụng Telegram. Sau đó, bạn có thể đăng nhập vào các tài khoản Telegram khác nhau trên các phiên bản khác nhau của ứng dụng này.
chắc chắn sẽ bị ban acc đó

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Ủa sao mình dùng bao năm nay, còn chung máy, chung ip mà ko bị ban ta?
em cũng thấy như vậy, có vẻ vấn đề hiện tại tele không cho phép acc mới nữa, vì nó cần sự ổn định cho các hệ sinh thái như TON, Not coin này kia nên hạn chế cheat tạo mới hàng loạt tài khoản là điều ưu tiên của tele hiện tại

Upvote 0
cách tốt nhất mà mua đt mà dùng , đảm bảo an toàn nhất , k thì mua vps mà dùng nhé , vps cấu hình thấp nhất tha hồ vọc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom