• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nạp thẻ điện thoại chiết khấu cao

Nói chung cái này biến ng dùng thành 1 đại lý thẻ cào online, có mức chiết khấu cao hơn nhiều thẻ truyền thống. Còn đăng ký đại lý chỉ để nạp cho bản thân và ng nhà thôi cũng xịn. Đó sẽ thành tự nạp
nếu theo cách hiện giờ bác đang làm thì chính là tự nạp đó vì đại lý ít có khả năng mở rộng

muốn làm theo chân tổng không muốn làm c2 c3 thì teho bác đc ko

Mình thấy loại này hiện tại thị trường xuất hiện nhiều. Còn làm đại lý thì hầu như chỉ nạp được cho bạn bè và người thân, hơi khó để cạnh tranh với các cửa hàng di động bên ngoài.

Mình thấy loại này hiện tại thị trường xuất hiện nhiều. Còn làm đại lý thì hầu như chỉ nạp được cho bạn bè và người thân, hơi khó để cạnh tranh với các cửa hàng di động bên ngoài.
MÌnh tuyển c2 bạn ơi. c2 có thể tuyển đại lý

tớ là c1, tớ tuyển c2, và c2 được tuyển ctv nhé.
Theo tôi là giờ ông phải white label web của ông cho đại lý thì mới có thể cạnh tranh tốt được chứ tôi thấy hình như vẫn là thủ công, đại lý phải qua web ông nạp cho khách cũng khó mà họ phát triển. ấy là chưa kể,giờ mấy ví điện tử cạnh tranh bằng cách triết khấu 5%. thậm chí viettelpay 20% khi nạp data mà thị phần giờ chuyển dần sang data là chủ yếu. Nếu giờ có web đàng hoàng thì họ có thể xây dựng nhóm khách hàng riêng may ra có cái ăn

Theo tôi là giờ ông phải white label web của ông cho đại lý thì mới có thể cạnh tranh tốt được chứ tôi thấy hình như vẫn là thủ công, đại lý phải qua web ông nạp cho khách cũng khó mà họ phát triển. ấy là chưa kể,giờ mấy ví điện tử cạnh tranh bằng cách triết khấu 5%. thậm chí viettelpay 20% khi nạp data mà thị phần giờ chuyển dần sang data là chủ yếu. Nếu giờ có web đàng hoàng thì họ có thể xây dựng nhóm khách hàng riêng may ra có cái ăn
Đc chứ. Tớ tuyển dly cấp 2. Họ có thể tạo tk CTV cho khách để khách tự nạp, ăn hoa hồng thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom