Matrix Nanobank24 - nanobank24.com. Bạn có lợi nhuận 60-80% một tháng.

không có tiền, vẫn có thể chơi được nhé! bạn xem hướng dẫn phần chiến thuật chơi nhé!
vừa chơi vừa tìm hiểu.
Mình chỉ chơi riêng chiến thuật ăn mày thôi có được không :D
Và site này không accept paypal à?

Mình chỉ chơi riêng chiến thuật ăn mày thôi có được không :D
Và site này không accept paypal à?
chiến thuật ăn mày là chiến thuật thành viên mới ai cũng chơi được nhé!
vốn dep vào ít(1.35$), lợi nhuận cao. Có điều kiếm lợi nhuận thì hơi lâu(40-60ngay)
dành cho các bạn mới, vừa chơi vừa tìm hiểu.
Nếu bạn có tiền thì thực hiện theo chiến thuật làm giàu!

site hiện tại accept hai loại tiền PM,NixMonney!
cũng có nhiều thành viện coment yêu cầu thêm một số loại tiền nữa
Nên có khả năng sau này sẽ phát triển thêm!

mình nhập lệnh vay một ngày sau mới dc chấp nhận hả thớt
thời gian chờ chấp nhận từ 24h-10 ngày bạn nhé!
bạn vay lần đầu thời gian chờ có thế sẽ lâu!

như lệnh vay của mình lần đầu mất 10 ngày mơi được chấp nhận
vay lần 2 chỉ mất 4 ngày đã được chấp nhận rổi!

sao mình vay lần đầu nhựng thời hạn chỉ có 5 ngày ( hok chỉnh dc 10 ngày) với lãi suất 7%, hok giống như bài của thớt zay?

Last edited:
sao mình vay lần đầu nhựng thời hạn chỉ có 5 ngày ( hok chỉnh dc 10 ngày) với lãi suất 7%, hok giống như bài của thớt zay?
bạn đang hiểu nhầm nhé!
khi bạn vay, thời gian vay là 5 ngày.lãi xuất vay dao đông 7%-9%
tuy nhiên bạn phải chờ thời gian kích hoạt khoản vay từ 1-10 ngày.
sau khi kích hoạt, 5 ngày sau bạn trả khoản vay.Bạn sẽ nhận được số tín chỉ tương ứng với khoản vay!
cụ thể thế nào bạn xem video hướng đẫn vay nhé!

Last edited:
giá tín chỉ hiện trên thị trường đã dao động từ 10-14$ một tín chỉ các bạn nhé!

7h tối nay sẽ có trực tiếp hội thảo nanobank
việc sửa chữa cổng thanh toán,kế hoach, phương hướng hoạt động trong tương lai,sẽ rõ trong hôm nay

http://mmgp.ru/showthread.php?t=331377

Không biết hoạt động sao chứ cũng bị move vô box problem/closed program ở mmgp.ru rồi. Mặc dù thực tế mình không biết ra sao có thể site đag trả ổn định hay hoạt động tốt nhưng move vào đây không phải không có lí do và cũng không thể khồng khẳng định là tlai nó sẽ đen tối như những đồng nghiệp WTF
:(.

Cá nhân mình rất thích site này từ lâu nhưng tình cờ thấy bị move vậy muốn cung cấp thông tin trực quan cho mọi người

thôi. Nếu có ảnh hưởng đến việc tuyển ref của chủ thớt thì mình thành thật xin lỗi!:oops:

http://mmgp.ru/showthread.php?t=331377
Không biết hoạt động sao chứ cũng bị move vô box problem/closed program ở mmgp.ru rồi. Mặc dù thực tế mình không biết ra sao có thể site đag trả ổn định hay hoạt động tốt nhưng move vào đây không phải không có lí do và cũng không thể khồng khẳng định là tlai nó sẽ đen tối như những đồng nghiệp WTF :(.
Cá nhân mình rất thích site này từ lâu nhưng tình cờ thấy bị move vậy muốn cung cấp thông tin trực quan cho mọi người

thôi. Nếu có ảnh hưởng đến việc tuyển ref của chủ thớt thì mình thành thật xin lỗi!:oops:
thanks ban!
vấn đề này mình đã thông tin trước đó rồi! (bạn xem phần commet trước đó thì rõ)
site đang sửa chữa hệ thống DDOS, thiết lập tường lửa, xây dựng phần mềm để kiểm tra lỗ hổng bảo mật
việc sửa chữa mất thời gian là 2 tuần(bắt đầu từ 15/7), do vây nên bị move vào mục có vấn đề
Hôm nay trong hội thảo sẽ có thông báo kết quả.
Mình cũng đã thông báo vấn đề, hướng dẫn mọi người trước mắt chơi theo hình thức không dep tiền(Đầu tư lấy tín chỉ).
Vừa chơi vừa tìm hiểu, khi nào site ổn định thì đầu tư sau.

Không chỉ có bạn, kể cả nhà đầu tư nga cũng rất thích site này, có thể hoạt động lâu dài được.
Chính vì thế, muốn a e tham gia tìm hiểu, đánh giá.Nếu nó tồn tại được thì đây là một kên đầu tư tốt cho a,e!

Last edited:
thông cáo: hội nghị ngày 1/8 được dời sang ngày hôm nay,lúc 23h giờ hà nội

Hôm nay lúc 19:00 (giờ Moscow) sẽ tổ chức một dự án rất quan trọng Webinar NANOBANK!

Chúng tôi rất vui khi được chia sẻ những tin tức tốt. Tiếp cận một sự kiện lớn, mà chúng tôi đã viết về trước. Tất cả thông tin sẽ được mô tả chi tiết về các hội thảo trên web, nơi Igor Gunpowder cho chúng tôi biết về tất cả những tin tức!

Chúng tôi tư vấn cho tất cả mọi người đến tham dự! Nó sẽ áp dụng cho tất cả! Ai biết trước ông sẽ đến!

Và mời tham gia của bạn!

Bạn muốn thay đổi cuộc sống cho tốt hơn? Sau đó, bạn vào một siêu webinar 03 Tháng 8 năm 2015 lúc 19:00 giờ Moscow!

Đừng bỏ lỡ!

Liên kết với các Webinar:

hiện nay giá tín chỉ đang ở mức rất cao 16$ một tín chỉ.
tại sao ta không bắt đầu với 1$, kiếm về 36$-50$ một tháng?tôi nghĩ,cơ hội sẽ không kéo dài lâu!

luôn luôn lắng nghe, luôn luôn sẵn sàng!
thông tin về hội nghị, ngày mai sẽ có chi tiết cho anh em!~

Announcements

Forum statistics

Threads
421,054
173,133
Latest member
alo789pinfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week