Suggest Nâng cấp PP từ Personal lên Business có nên không ?

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
0.917
$500.00
Service Details
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-rut-tien-ppus-vn-limit-rate-tu-19-5-go-limited-us-vn-claim-it.398891/|0||0|5
Bờ rồ nào giúp mình trả lời câu hỏi này được không ạ

nếu bạn là bờ rào thì nên nâng cấp lên, vì nâng cấp lên rất có lợi cho pp, (trust cao ít bị limit ) Còn ngược lại nếu bạn không phải là bờ rào thì không nên, vì khi úp lên nó yêu cầu rất nhiều step nếu bạn không hoàn thành được hết các step (FAKE hoá đơn công ty, hoặc nhiều cái khác nữa .... )đó thì xác định PP bạn ăn mít 180 day nhé bạn.
Mình đã từng bị rồi nên giờ mình sợ rồi :)

Nên nâng cấp lên đi bạn

Không nên!
Mình đang dính limit vì điều đó đây. Nâng lên, không pass qua được các step, xin down xuống cũng không được. Email hơn 2 ngày rồi chưa có reply gì. :(

Nâng lên để được thấu chi 900$ mà rút về. Hehe

nếu bạn là bờ rào thì nên nâng cấp lên, vì nâng cấp lên rất có lợi cho pp, (trust cao ít bị limit ) Còn ngược lại nếu bạn không phải là bờ rào thì không nên, vì khi úp lên nó yêu cầu rất nhiều step nếu bạn không hoàn thành được hết các step (FAKE hoá đơn công ty, hoặc nhiều cái khác nữa .... )đó thì xác định PP bạn ăn mít 180 day nhé bạn.

:D:D:D bờ rào phán rất chất

bác phán rất chất

sell acc pp 6 thang chưa có gd đây

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,569
Latest member
zi12zi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week