NAMMO - Hội MMO Nghệ An anh em vào báo danh nào.

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Trong forum mình thấy rất nhiều anh chị em quê ở Nghệ An - quê Bác Hồ nhà choa. :binhsua07: .

Tình hình là Rất tình hình, thấy các địa bàn khác rầm rộ lập hội mà anh em Nghệ An im tiếng quá. Vậy hôm nay mình lập 2pic này để làm quen với mọi người và để anh em xứ Nghệ có điều kiện giao lưu, học hỏi cùng nhau kiếm $$$$$

Anh chị em vào đây báo danh để lại yahoo để tiện liên lạc nếu có offline nhé. Add yahoo mình ở chữ kí. Khi nào đầy đủ anh em chắc phải bầu ra một trưởng hội + phó hội để tổ chức cho quy cũ :)

Rất vui được làm quen với mọi người và cùng nhau MMO :) :binhsua07:

em dân vênh nè , nhưng giờ nỏ ở vênh nữa , chúc a chị em mần ăn phát đạt nha.

mềnh cụng dân vênh mà zừ vận ở vềnh nầy :m131:

rứa à , ^^ nhớ vênh qá nhớ Lê Mao nhớ cổng thành, nhớ rạp 12 chín nhớ te la man =)) , nhớ cầu bến thủy lắm con nhảy

Tui cũng ở Nghệ An ni nhưng giờ không ở nghệ an ni :))

Mình cũng ở HN mà, anh em add nick yahoo, hoặc gửi số đt, hôm nào offline giao lưu tình quê hương xứ Nghệ nhé.

Thanks Ngheaners
Tôi ở Nghệ An nhưng o dám "lộ mặt" lol trên 4rum.
Yahoo: eric1981nguyen
Tel: 0919532530

Em ở Diện Châu! Học TP. HCM! Anh em Nghệ An đi mô cũng đoàn kết lắm! :binhsua07: Nghệ An!!!!

Chắc chúng ta phải lập 1 cái forum MMO cho Ngheaners nhỉ? lol
Ý của anh em thế nào? Nếu ok? Tôi sẽ lập cho mọi người!

em dân vênh nè , nhưng giờ nỏ ở vênh nữa , chúc a chị em mần ăn phát đạt nha.

ôi má ơi , fame người dân vinh à ............ đồng hương nối tiếp đồng hương , thế sao chui vào đà nẵng ở vậy ?

Em ở Diện Châu! Học TP. HCM! Anh em Nghệ An đi mô cũng đoàn kết lắm! :binhsua07: Nghệ An!!!!

Bạn ở đâu Diễn Châu thế ? mình cũng ở Diễn Châu.

Chắc chúng ta phải lập 1 cái forum MMO cho Ngheaners nhỉ? lol
Ý của anh em thế nào? Nếu ok? Tôi sẽ lập cho mọi người!
Theo em cái này không cần anh ạ, sinh hoạt ở forum này được rồi, còn lâu lâu anh em họp mặt tí giao lưu là ok. không nhất thiết phải lập forum khác.

ôi má ơi , fame người dân vinh à ............ đồng hương nối tiếp đồng hương , thế sao chui vào đà nẵng ở vậy ?

gđ chuyển vào thôi, ở ngoài nớ nghiện nhiều lắm hấn chích cho cấy xa ranh vô mặt là chết

Bạn ở đâu Diễn Châu thế ? mình cũng ở Diễn Châu.
Mình ở Diễn Minh! Còn bạn!

Lập forum thì chắc là ko cần, anh em cứ giao lưu ở đây là được rồi, còn ý kiến của mọi người như thế nào cứ đưa ra, lấy số đông thôi!

---------- Post added at 01:28 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

gđ chuyển vào thôi, ở ngoài nớ nghiện nhiều lắm hấn chích cho cấy xa ranh vô mặt là chết
Chỗ mô cũng rứa thôi mà! Dạo ni Vênh phát triển ghê gớm!

Mình ở Diễn Minh! Còn bạn!

Lập forum thì chắc là ko cần, anh em cứ giao lưu ở đây là được rồi, còn ý kiến của mọi người như thế nào cứ đưa ra, lấy số đông thôi!

---------- Post added at 01:28 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

Chỗ mô cũng rứa thôi mà! Dạo ni Vênh phát triển ghê gớm!

Mình Diễn Đoài :) add nick yahoo nhé. 91 à. tuổi trẻ tài cao :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week