Matrix MyPayingADS - MyPayingADS.com v2 - Revshare 120% ROI - Sự trở lại 2016

Status
Not open for further replies.

2% daily không phải là daily cap hấp dẫn với các investors, tuy nhiên MPA có các điểm mạnh mà các site khác không thể có đó là :
- Site cũ thanh toán từ 30- 3 đến 27 -12 ( 9 tháng Paying ).
- Hội tụ tất cả những Leaders, Promoters, Marketers, Investors, Admins, Members mạnh nhất trên Facebook hiện tại.
- Admin chuyên nghiệp, và cũng là nhà đầu tư lớn.
- Sự hỗ trợ tốt từ proXcore team.

Update :
Mình vừa có cuộc nói chuyện ngắn với Uday Nara,
Anh ta bảo rằng MPA sẽ relaunch vào ngày 15- 3 tới và không chạy prelaunch.

Update :
Mình vừa có cuộc nói chuyện ngắn với Uday Nara,
Anh ta bảo rằng MPA sẽ relaunch vào ngày 15- 3 tới và không chạy prelaunch.
site này chạy lại với tiền miền cũ luôn à bạn, mình bị kẹt 200$ chưa rút dc đồng nào có nên dis hay chạy lại với 200$ ko nhỉ

site này chạy lại với tiền miền cũ luôn à bạn, mình bị kẹt 200$ chưa rút dc đồng nào có nên dis hay chạy lại với 200$ ko nhỉ

MPA sẽ dùng tên miền cũ nhưng với script mới của proXscript cậu ạ, nếu cậu bị kẹt Paypal thì không nên dispute vì có nhiều người đã thất bại khi cố gắng dispute với MPA, Paypal từ chối việc refunds.
Nếu cậu chưa hòa vốn thì nên gửi ticket để được cộng vào balance sau khi site chạy,
Chúc may mắn :)

Account ID Number: 12345
Payment Processor: PayPal/Payza/STP/PM/Bitcoin
Total Deposit: $2000
Total Withdrawn: $1000
Và gửi tới : [email protected]

MPA sẽ dùng tên miền cũ nhưng với script mới của proXscript cậu ạ, nếu cậu bị kẹt Paypal thì không nên dispute vì có nhiều người đã thất bại khi cố gắng dispute với MPA, Paypal từ chối việc refunds.
Nếu cậu chưa hòa vốn thì nên gửi ticket để được cộng vào balance sau khi site chạy,
Chúc may mắn :)

Và gửi tới : [email protected]
ok. cảm ơn bạn, mình vừa gửi ticket xong, đợi ngày 15/3 xem có dc cộng 200$ vào tài khoản ko rùi tính tiếp

PayPal/Payza/STP/PM/Bitcoin. phần này mình chọn cổng nào vậy bạn

Cậu đã sử dụng loại tiền nào để deposit thì điền vào loại đó cậu ạ, nếu sử dụng 2- 3 loại thì điền cả 2- 3 loại :)

Dear Friends,

We are coming up with a new system. We won't be available for a few days.
We will be back with a spanking new design and with a grand relaunch smile.gif

Thanks,

----------------------------------

MPA sắp trở lại, ai đã bỏ lỡ MPA trong năm 2014 thì chuẩn bị sẵn sàng tham gia nhé,
Ai có lợi nhuận thì chuẩn bị tái chiến,
Hy vọng MPA v2 sẽ là trụ cột của revshare 2016 này.
Chúc may mắn.

sao e vào site MPA nó toàn báo là
Kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư
Có thể những kẻ tấn công đang cố đánh cắp thông tin của bạn từwww.mypayingads.com (ví dụ: mật khẩu, tin nhắn hoặc thẻ tín dụng).

Có thể những kẻ tấn công đang cố đánh cắp thông tin của bạn từwww.mypayingads.com (ví dụ: mật khẩu, tin nhắn hoặc thẻ tín dụng).

Vào link ref trên của bác proRelex xong bỏ chữ "s" bên "https" là đc. K hiểu sao bác proRelex đã fix link rồi mà e vào vẫn hiện chữ "s" trong đó. :D

Vào link ref trên của bác proRelex xong bỏ chữ "s" bên "https" là đc. K hiểu sao bác proRelex đã fix link rồi mà e vào vẫn hiện chữ "s" trong đó. :D

Hiện tại MPA đang transfer database sang script mới, nên site đang offline hoặc có thông báo về kết nối của FF và Chrome,
Không có gì đáng ngại cả, mình sẽ cập nhật khi site hoàn chỉnh,
Cám ơn các bạn đã quan tâm :)

1 slot! ủng hộ bác

Cám ơn bạn nhiều,

Hiện tại không thể truy cập được vào tài khoản MPA do đang transfer database sang script mới. Và site chỉ đặt 1 index tạm thời và mình kết nối bình thường, không gặp bất kỳ cảnh báo nào từ FFvaf Chrome,

khi nào được rút vốn vậy bác >

Nếu cậu chưa hoà vốn hoặc chưa thực hiện rút tiền thì có thể gửi ticket có nội dung :

Đến email : [email protected]

Để được giải quyết khi MPA relaunch nhé
Chúc cậu may mắn,

Nếu cậu chưa hoà vốn hoặc chưa thực hiện rút tiền thì có thể gửi ticket có nội dung :

Đến email : [email protected]

Để được giải quyết khi MPA relaunch nhé
Chúc cậu may mắn,
k , mình hỏi là nếu dep vào thì sau bao lâu mình được rút vốn ấy :D

hi vọng vây 2% 1 ngày cũng được chỉ cần sống lâu là đủ

k , mình hỏi là nếu dep vào thì sau bao lâu mình được rút vốn ấy :D

Với 2% ngày thì khoảng 50 ngày sẽ hoàn vốn cậu ạ.

hi vọng vây 2% 1 ngày cũng được chỉ cần sống lâu là đủ

Mình đang có ý định đề nghị admin áp 5%+ daily cap trong những ngày đầu relaunch, nhưng hiện tại chưa contact admin được do hắn đang bận chuyển database và cho con bú sữa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week