Matrix MyPayingADS - MyPayingADS.com v2 - Revshare 120% ROI - Sự trở lại 2016

Status
Not open for further replies.
re-launch vào ngày 17 gom đạn thâu :oops:

17 đã launch rồi :oops:. Tưởng cuối tháng gom được thêm một chút :oops:. Đành chơi ít vậy

Round 2 sợ khó thành công được như round 1 nên ko dám vất quá nhiều vào :D. Xem tình hình đã:oops:

nó đang đi theo con đường acx :oops:

Vì được trải nghiệm mọi thể loại reset ở acx rồi nên mới chùn tay :oops:

roi ko cao nên ko sợ nó rs liên hoàn đâu theo quẻ bói thì round này em nó live cỡ 4 tháng :oops:

Admin đang thể hiện sự nóng vội trong sự chậm trễ không đáng có. :(

Cậu nói cũng có lý, đáng ra là phải prelaunch ít thời gian, nhưng có lẽ do sự hối thúc của đông đảo members nên Uday phải cho MPA tái sinh sớm.

Cậu nói cũng có lý, đáng ra là phải prelaunch ít thời gian, nhưng có lẽ do sự hối thúc của đông đảo members nên Uday phải cho MPA tái sinh sớm.

về quan điểm cá nhân thì pre lauch là ko cần thiết :oops:

về quan điểm cá nhân thì pre lauch là ko cần thiết :oops:

Cá nhân chú thì luôn luôn rủng rỉnh xèng, còn Tây Tàu nhiều người đang gửi xèng ở các revshares khác, chờ rút :D

nên đăng ký acc mới hay chơi acc cũ vậy

Theo ý kiến của mình chờ thêm vài giờ nữa khi site được cập nhật rồi hãy quyết định cậu ạ :)

Ngày mai anh sẽ cập nhật link ref theo như script mới, và các plans cụ thể hơn :)

Bao giờ cập nhật được link ref theo script mới thì tag em với nhé. :D Em đăng ký cái acc mới luôn.
Không liên quan nhưng hôm trước xin vào group bị reject ko hiểu tại sao. Định sau khi launch lại xin lần nữa vậy :oops:

Bao giờ cập nhật được link ref theo script mới thì tag em với nhé. :D Em đăng ký cái acc mới luôn.
Không liên quan nhưng hôm trước xin vào group bị reject ko hiểu tại sao. Định sau khi launch lại xin lần nữa vậy :oops:

Theo dự kiến thì 21h VN - 10 am EST time (2 pm GMT ) thì MyPayingADS sẽ bắt đầu ra mắt trên script mới,
Với script của proXcore thì chắc chắn là sẽ sử dụng link refs như các site revshare hiện tại như THB và MTA ...
Tuy nhiên mình cũng đang hồi hộp chờ đợi xem hình dạng mới của MPA nó được design như thế nào ...

Theo dự kiến thì 21h VN - 10 am EST time (2 pm GMT ) thì MyPayingADS sẽ bắt đầu ra mắt trên script mới,
Với script của proXcore thì chắc chắn là sẽ sử dụng link refs như các site revshare hiện tại như THB và MTA ...
Tuy nhiên mình cũng đang hồi hộp chờ đợi xem hình dạng mới của MPA nó được design như thế nào ...
Quan trọng là nó có giữ lại lượng ref đã đăng ký cho bạn thời gian vừa rồi ko nữa? chứ đăng ký lại mới thì bạn bị mất ref nhiều lắm đó.

Lần thứ 2 bị reject group fb :oops:. Chán, ứ thèm vào nữa. Có gì cập nhật qua topic này vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week