Matrix myliveprofits.com 3%/DAY CHO 125 NGÀY CÓ PZ ai có pz nhào zô cho zui nào

Status
Not open for further replies.
nó bị ảnh hưởng không nhỏ
lr die lại pz bẩn nhưng nó thông báo pz wrong thì các bạn chỉnh lại trùng pz dep nhé
còn pz rút về thì k sao đâu nó k paid pz bẩn đâu

- - - Updated - - -

mọi ng thử log acc payza xem nó có vấn đề j ko, acc của t chỉ nhận $ từ thằng này mà bị restrited :(

cậu xem lại chứk pải do nhận pz nó đâu.acc pz mình vẫn ok

pending PZ hơn 24h!

nó bị ảnh hưởng không nhỏ lr die lại pz bẩn nhưng nó thông báo pz wrong thì các bạn chỉnh lại trùng pz dep nhé còn pz rút về thì k sao đâu nó k paid pz bẩn đâu - - - Updated - - - cậu xem lại chứk pải do nhận pz nó đâu.acc pz mình vẫn ok
không phải đâu bác PZ hôm qua nó wrong cũng chính là PZ deposit của mình đó trong khi cái PZ mình vẫn bt và xác nhận là cho đến h cái lệnh rút lại hôm qua vẫn pending mà ko có thông báo gì mới. P/s: ae chuẩn bị tinh thần vào nhá, có dấu hiệu là hội đồng em nó ngay và luôn

Because of the Memorial Weekend holliday, all withdrawal requests will be processed on Tuesday May 28th. Thank you

Đây Là cái thư nó báo sau khi with... Nó bảo hôm nay sẽ hoàn thành tất cả các Giao Dịch => trong ngày hôm nay mà ko rút đc thỳ nên chuẩn bị Phương án dis dần là vừa ^^

tình hình là thớt dis thì hô hào ae dis theo nha..đi chung cả hội cho zui :))

mình không biết dispute bác nào biết chỉ mình với!!! chỉ mình cách ghi cái gì vào mấy cái ô cho hợp lệ với nó không cho mình ấn next!!!

bác thớt lên tiếng cho anh em biết đường nào??? bác dis chưa thế, tình hình em nó ra sao rồi

bác thớt lên tiếng cho anh em biết đường nào??? bác dis chưa thế, tình hình em nó ra sao rồi

cái này tùy anh e thôi. vì đọt này sóng gió lr nó ra đi nên cũng k bít dc e nó có sống dc k.
còn mình thì chưa dis.còn anh e thì tùy thôi.

nó chậm hơn mình 1 ngày mà, nên bà con chờ tới 30-31 đi rồi dis cũng chưa muộn

Mọi người cứ bình tĩnh. Thời hạn dispute vẫn còn dài nên không cần lo lắng quá. Ai dis cứ dis, mình thì vẫn đang chờ vài hôm nữa xem sao.

Mình còn 25PZ giá 18 via VCB ai có nhu cầu thì more info nhé
Gặp giao dịch tại tphcm thì tốt.Thanks Scamer lừa đảo biến giùm nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week