Matrix myliveprofits.com 3%/DAY CHO 125 NGÀY CÓ PZ ai có pz nhào zô cho zui nào

Status
Not open for further replies.
các bạn cứ dis thoải mái
thằng admin náy nó thoáng lắm mình chơi dc gần 1 tuần lãi vẫn rút bt nhưng đến hôm nó bị sự cố thế là mình dis luôn
đúng 2h sau nó trả lại tiền
tóm lại là lãi 14$ rút về dc ở site này :))

các bạn cứ dis thoải mái
thằng admin náy nó thoáng lắm mình chơi dc gần 1 tuần lãi vẫn rút bt nhưng đến hôm nó bị sự cố thế là mình dis luôn
đúng 2h sau nó trả lại tiền
tóm lại là lãi 14$ rút về dc ở site này :))

Nó tử tế thế này thì dis làm gì? Để dành đấy mai mốt rút về LR. :)

Hiện tại ko cho rút về LR đâu nhé , đúng như MAX nói, phải đợt qua ngày 31/5 mới rút về LR đc, lênh rút về LR đã bị reverse :) thôi ráng đợi đên ngày đó rồi rút luôn :)

mình đã thử rút qua ego thấy rút ego phí rẻ.mà rút ego có lẽ dc chờ mai xem sao.còn dis thì mình nghĩ không nên manh động sớm.

tình hình là ai dep toàn pz ko thì ngồi hóng thôi...xem thế nào đã...dis chi vội

Hiện tại ko cho rút về LR đâu nhé , đúng như MAX nói, phải đợt qua ngày 31/5 mới rút về LR đc, lênh rút về LR đã bị reverse :) thôi ráng đợi đên ngày đó rồi rút luôn :)

Thì nó thông báo mở cổng PZ cho rút trong 1 tuần nữa (kể từ ngày 23) với mức phí 10% mà. Sau đó, nó sẽ khóa cổng payza và cho phép mem rút về bất kỳ cổng nào. Trong giai đoạn này ai muốn rút thì rút, còn không thì đợi sau khi nó khóa cổng PZ rồi rút về LR cho ấm.

Email mới nhận từ admin :

Hello goldk,

You must request withdraw to Payza ONLY, until May 31st.
After May 31st, you can withdraw to any other processor.
Thank you!

Explanation:

To keep giving everyone a good service, we are forced to make serious change on our program.

We did not know that Payza is so hard to work with, doing reversals of members payments, and a lot of other issues.
Because of that, we need to immediately stop accepting Payza deposits from today May 23.

Withdrawals to Payza will still be available for about 1 week more, but the withdrawal fee to Payza will be 10%.
After We stop accepting withdrawals to Payza (in a bout 1 week from today), then Payza users can withdraw to any other processor available.
So if you don\'t want to pay the 10% Payza withdrawal fee, simply wait to withdraw to another processor.

For deposits, you can always use Egopay, or any other processor available.

Thank you for understanding

Administration,
MyLiveProfits

Theo mình hiểu thì vẫn sẽ rút payza với phí 10%.

Cho đến hết ngày 31/5 thì sẽ rút cổng khác

mới rút pz hồi sáng này...rút dc thì cứ rút thôi...:D

Date: May 24, 2013 2:51:31 AM
Amount Sent: $11.02 USD
Sender Name: MyLiveProfits Inc.
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 3CAF2-62C90-64873

giờ chỉ còn pz là tốt nhất :binhsua75:

- - - Updated - - -

giờ chỉ còn pz là tốt nhất mà giờ sao myliveprofit fee rút tới 10% cao vậy :binhsua75:

rút về pz đi cậu!!! pz là tốt nhất mà lr nó cam rồi!!! cậu cứ rút về đi mai mốt mà ko may lr nó có ko scam thì mình ex qua lr cho!!! ;))

- - - Updated - - -

giờ chỉ còn pz là tốt nhất :binhsua75:

- - - Updated - - -

giờ chỉ còn pz là tốt nhất mà giờ sao myliveprofit fee rút tới 10% cao vậy :binhsua75:

rút về pz đi cậu!!! pz là tốt nhất mà lr nó cam rồi!!! cậu cứ rút về đi mai mốt mà ko may lr nó có ko scam thì mình ex qua lr cho!!! ;))

Lãi giảm, fee cao, lr thì ra đi, nản thật.

DateTypeName/EmailStatusGross
+ 5/25/2013 Transfer Received From MyLiveProfits Inc.
[email protected]
Completed $15.70 USD

hầy nó mà trụ qua dc con khủng hoảng này thì ngon quá rồi.lãi thế là còn cao lắm rồi.phí rút 10% cũng dc vì nó lãi cao mà.chỉ mong e nó sống thọ thôi

Date 5/25/2013 2:40:49 AM Reference Number 63BEC-0AD03-D9793 Transaction type Transfer Received From
Name/Email MyLiveProfits Inc.
[email protected]
Current Status Completed Amount $10.17 USD
Purchase Type Service
Shipping Details Not Provided
Note MyLiveProfits

thôi rút pz mịa cho rồi, lr tỏi rồi thì chờ làm chi nữa
pr nó vẫn về đều đều
Date: May 25, 2013 2:40:45 AM
Amount Sent: $11.00 USD
Sender Name: MyLiveProfits Inc.
Sender Email: [email protected]