Matrix myliveprofits.com 3%/DAY CHO 125 NGÀY CÓ PZ ai có pz nhào zô cho zui nào

Status
Not open for further replies.
bác nào vào phán scam như thánh vậy nhỉ

- - - Updated - - -

bác nào vào phán scam như thánh vậy nhỉ

Đành chờ thêm một vài ngày nữa xem sao vậy :( híc híc. Vẫn chưa thu hồi được vốn mà đã scam sao

dispute thằng này lâu quá, mấy ngày r mà chưa xong

cho hỏi thăm nếu giờ mình mở dis site này thì nó có thu hồi lại pz nó đã paid trước đó không các pro!!!??

hết hôm nay mà ko có tiến triễn gì mới thì dispute nó luôn...chờ tới 31 rồi :binhsua28:

cho hỏi thăm nếu giờ mình mở dis site này thì nó có thu hồi lại pz nó đã paid trước đó không các pro!!!??

Số tiền Dis đc sẽ = số tiền đã dep - cho số tiền đã rút từ site.

có khả năng dis đc hết 100% nhé.

dis 100% thế thì bọn nó mất thêm tiền à :-? gặp ông nào chơi kiểu dep nhiều ăn lãi xong chuồn thì như nào :binhsua28:

èo nếu nói về dis tập thể thì giờ đã có luôn một nùi rồi. Ref animax cũng đâu có ít, đó mới ở VN nói riêng còn trên TG nói chung thì sao đây? Hơn 6k acc số acc PZ dis ko hơn nổi 1k sao? Còn mấy bác trên hô hò chờ chờ thêm thêm là để giảm bớt số người dis, ai dis sớm thì đc tiền sớm ai dis trễ thì đc refund lại tiền trễ. Mà các bạn cũng biết từ đời thực đến đời ảo, ai luôn đến sớm thì đều có lợi hết các bác ạ!

Một vài lời tâm sự nhỏ để các mem chân ướt chân ráo ko bị thiệt thòi khi vào giới MMO này. Hoặc các bạn có thể chờ thêm 1 time mà các bạn nghỉ nó sẽ sống lại và trả lãi hằng ngày cho các bạn.

Đây là mẫu cho các mem muốn dis

Help me, please ...
On 04/29/2013 I deposit the website: http://www.myliveprofits.com/ Amount: xxx$
Their plan is 3% / day
But to this day: tháng/ngày/2013 (đến nay)
They are not profitable (site non-payment)
I think they were scam
You please help me get the money back
Thank you very much!

các mem cung cấp cho nó 1 tấm hình pending từ đó đến ngày bạn bắt đầu dis. cung cấp thêm 1 tấm FAQ của site đó sao cho PZ dễ nhìn thấy đc cái dòng site sẽ thanh toán trong vòng 24h.

Anh em hết ngày 31 theo giờ của site dis tập thế cho bọn pz khóa acc của nó vào nhé :D

Acc nó bị khóa lâu rùi mà anh zai :D

èo nếu nói về dis tập thể thì giờ đã có luôn một nùi rồi. Ref animax cũng đâu có ít, đó mới ở VN nói riêng còn trên TG nói chung thì sao đây? Hơn 6k acc số acc PZ dis ko hơn nổi 1k sao? Còn mấy bác trên hô hò chờ chờ thêm thêm là để giảm bớt số người dis, ai dis sớm thì đc tiền sớm ai dis trễ thì đc refund lại tiền trễ. Mà các bạn cũng biết từ đời thực đến đời ảo, ai luôn đến sớm thì đều có lợi hết các bác ạ!

Một vài lời tâm sự nhỏ để các mem chân ướt chân ráo ko bị thiệt thòi khi vào giới MMO này. Hoặc các bạn có thể chờ thêm 1 time mà các bạn nghỉ nó sẽ sống lại và trả lãi hằng ngày cho các bạn.

Đây là mẫu cho các mem muốn dis

Help me, please ...
On 04/29/2013 I deposit the website: http://www.myliveprofits.com/ Amount: xxx$
Their plan is 3% / day
But to this day: tháng/ngày/2013 (đến nay)
They are not profitable (site non-payment)
I think they were scam
You please help me get the money back
Thank you very much!

các mem cung cấp cho nó 1 tấm hình pending từ đó đến ngày bạn bắt đầu dis. cung cấp thêm 1 tấm FAQ của site đó sao cho PZ dễ nhìn thấy đc cái dòng site sẽ thanh toán trong vòng 24h.
Gửi về địa chỉ nào bác nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week