• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mylands.vn sẽ kiếm ra tiền và bền vững ?

vậy là hằng tháng phải đóng 10$ coi như là phí phải k . K có tiền đóng là xác định nghỉ ngay bây giờ ?
chuẩn ko tin thì cứ tự kiểm chứng.

mở cổng thành thì sẽ có quest bảo vệ trong 60 day. Bảo đảm ko ai đủ sức đánh bạn trong 60 ngày.
vậy à. tớ nghe ngta bảo thế chứ cũng có biết gì đâu hihi

19 gem = 15k SMS 190=150k ..280=300k .. 560=600k ... 655 =675k .. gấp 3 lần 2 khi dep = paypal ...

Bạn chơi không đẹp rồi VietSu :(
Làm gì ích kỷ thể, đang thiếu 1 ref nữa là đủ 5 để nhận cái quest. Bạn đủ 5 ref là nhận được quest rồi còn gì.

Mình không đăng ký được là sao nhỉ. Máy cần yêu cầu gì không thớt.
Vào trang đăng ký nó IDM tự bắt hàng loạt link rồi báo lỗi

Bạn dung firefox nha, dung goole chrome khong duoc dau ( thieu shock ware, flash gi gi đó )

Làm gì ích kỷ thể, đang thiếu 1 ref nữa là đủ 5 để nhận cái quest. Bạn đủ 5 ref là nhận được quest rồi còn gì.
Ích kỷ gì bạn, cái nhiệm vụ quest không làm được với link thường đâu bạn :)

Chrome vẫn chạy bình thường bạn, nhưng chrome mới cài hay chrome chưa cài flash , shock ware, adobe... thì không chạy được. Mình cũng đã bị trường hợp tương tự :)

vậy là hằng tháng phải đóng 10$ coi như là phí phải k . K có tiền đóng là xác định nghỉ ngay bây giờ ?

Nếu bạn có kinh nghiệm rồi thì chỉ đóng 20$ là đủ cho 3 tháng đầu. Nên chơi free trước thấy ổn thì chơi lại có thể with. Mình chơi ở UK 2 tháng giờ cũng có thể nói là đủ kiếm gem trả thuê bao. Để with dc xác định cỡ nữa năm tùy phong độ cậu thế nào :D

Nếu bạn có kinh nghiệm rồi thì chỉ đóng 20$ là đủ cho 3 tháng đầu. Nên chơi free trước thấy ổn thì chơi lại có thể with. Mình chơi ở UK 2 tháng giờ cũng có thể nói là đủ kiếm gem trả thuê bao. Để with dc xác định cỡ nữa năm tùy phong độ cậu thế nào :D

Ở bên đó phát triển nhanh hơn ở đây cả chục lần :( với lại tớ toàn xác định up hẳn 1 năm vì tính ra mỗi tháng mất tầm 4$.

Ở bên đó phát triển nhanh hơn ở đây cả chục lần :( với lại tớ toàn xác định up hẳn 1 năm vì tính ra mỗi tháng mất tầm 4$.

Bên đó lúc đầu ae có thành trống để cướp với lại ít đánh nhau. Bù lại sv mới chưa có nhiều tài nguyên nên đấu giá gem giá sẽ ko cao, ae có thể mua gem từ đó

Bác có dk rồi tất nhiên đóng 1 cục có lợi hơn :D Ae nhìu ng xác định mất 20$ chơi dài lâu, 1 tg sau mạnh rồi kiếm dc tiền, dù sao sv mới ít ai mạo hiểm

Bạn nào còn thắc mắc Google chrome không load được thì cứ pm mình trong game mình chỉ cho cách khắc phục. Không phải do flash, có cài flash cũng bị :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom