Help Mylands.vn sẽ kiếm ra tiền và bền vững ?

mannaky

Junior
Reactions
0
MR
0.001
Kinh nghiệm thì chắc mình không bằng nhiều bạn, nhưng giúp được gì thì mình giúp hết mình. Mình chỉ muốn Mylands Viet Nam vững mạnh sánh với đàn anh Nga( >10 sever ). Với lại nếu kiếm được tiền thì tiền đó cũng của thằng Mylands, anh em mình không nên cắn xé nhau làm gì. ;)

nhungst

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Thớt chơi bên UK lên lv 4 rồi đó bác. Chắc cũng nhiều kinh nghiệm lắm rồi :rolleyes:
tớ chơi UK lên 5 mà có hiểu cái đếch gì đâu. lên level dễ ẹc. quan trọng là phải làm sao cho quân đội mạnh thôi

Kinh nghiệm thì chắc mình không bằng nhiều bạn, nhưng giúp được gì thì mình giúp hết mình. Mình chỉ muốn Mylands Viet Nam vững mạnh sánh với đàn anh Nga( >10 sever ). Với lại nếu kiếm được tiền thì tiền đó cũng của thằng Mylands, anh em mình không nên cắn xé nhau làm gì. ;)

1 tháng bỏ 10$ duy trì thuê bao or 1 năm 48$ . Ai nhắm làm đc thì chơi còn ko thì nên rút chân or free. Cái này mình nói thật. Chứ đâu ra cái kiểu bỏ 10$ rồi chơi suốt đời.

1 tháng bỏ 10$ duy trì thuê bao or 1 năm 48$ . Ai nhắm làm đc thì chơi còn ko thì nên rút chân or free. Cái này mình nói thật. Chứ đâu ra cái kiểu bỏ 10$ rồi chơi suốt đời.
chơi Võ Lâm 3 mất 120k/tháng, server mới nhất 20k=1333 phút :). tóm lại là ai muốn chơi sao thì chơi. e yêu Võ Lâm 3 :D

14+31= 45 ngày bạn không làm nên công cáng gì sao???

bất khả thi :confused:. Hiện H mình đang đứng thứ 12 trên bảng xếp hạng đăng ký từ 4/10 (đc 4 ngày). Bạn vượt qua đc tốc độ của mình ko ???? :

Last edited:

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nói luôn 1 câu, ông up bao giờ chưa mà kêu up đc bằng pp vậy? quá 17 ngày up premium thì rút bằng răng, chơi vui thì chơi chứ xác định rút tiền hơi khó, tầm vài tháng tới nửa năm may ra mới rút đc:mad:

Cảm ơn bạn nhungst, có gì bạn giúp mình trả lời thắc mắc, sau mình đền đáp ( 10 htc cũng nhiều chứ ha) :rolleyes::rolleyes:
????? tớ k biết gì đâu nhé, tớ là tớ đang chuyên tâm vào Võ Lâm 3 và đang đợi Saga ra server mới thôi. không khoái trò thời gian thực này lắm. chắc sẽ chơi cho vui thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week