• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mylands.vn sẽ kiếm ra tiền và bền vững ?

sợ mấy mẹ thiệt, bắt bẻ ghê, đôi lúc mất khả năng kiểm soát ngôn ngữ đó mà ha. sorry:D

coi cấp chỗ nào nhỉ . nang cấp cái nhà hết 6h hic

Last edited:
46-7-37 (Hà Nam). Mới chơi nên chưa hiểu lắm. Có gì bạn thớt giúp đỡ nhé.

34-20-40 chỉ giáo em với thớt

Cũng đang chơi server VN hiện đang nằm trong 25 top đầu :D. Ai nghĩ rằng tay ko bắt cướp đc thì nên out game ngay để khỏi tốn thời gian. Vốn đầu tư cơ bản ít nhất cũng phải duy trì đc acc pre 1 năm. Sau 14 ngày free nếu ko up acc pre bạn sẽ vĩnh viễn chơi free (ko with đc tiền).

Tầm 200k là có thể úp được thuê bao, không phải up pre nha bạn. Up pre không có ý nghĩa gì cho việc rút tiền. Với lại 1 ngày là có thể up lên lv 4 rồi. Bạn nói trong 14 ngày mà tay không bắt cướp thì mong bạn nghiên cứu lại. ;)

thai binh [29-10-48]

THanks bạn gửi cho mình cách chơi vào pm nhé

thanks

Đã ref cho bạn
45 - 12 - 50

Tầm 200k là có thể úp được thuê bao, không phải up pre nha bạn. Up pre không có ý nghĩa gì cho việc rút tiền. Với lại 1 ngày là có thể up lên lv 4 rồi. Bạn nói trong 14 ngày mà tay không bắt cướp thì mong bạn nghiên cứu lại. ;)

Vâng cái thuê bao đó là 31 ngày hết hạn. Bạn tính sau 31 ngày mà bạn kiếm đc 650 HTC để up tiếp thì bạn vip quá rồi. Với mình thì sau 2 ngày mở đc gate. Up premium = (thuê bao) cách nói của sv VN. Chưa kể chẳng có thành nào trống cho bạn cướp đâu tài nguyên lên phải nói là cực kỳ nản. 1 ruin 1* trung bình chỉ có 1 - 5 gem (HTC) Mà để đánh đc ruin 1* cần khoảng 100 con healer mà train 1 con healer mất 7.5 h và lương của nó là 3gold/h. Thành 5* bên sv UK hiện h của mình còn chưa chắc kiếm đc 650 gem (HCT). Bạn cứ tiếp tục mơ đi :D thời gian sẽ trả lời.

Vậy là bạn chơi theo kiểu thuần nông rồi. Không phải bạn kiếm 650 htc để up thuê bao mà là theo mình thì bỏ 10$ trên paypal để up rồi tha hồ mà chơi. Vì các nhà phát hành game sẽ sập hết nếu ai cũng chơi kiểu free như bạn. ( Hình thức free chỉ là để thử nghiệm, bạn thử suy nghĩ những game ở Việt Nam mình như Đột kich, Vua Bóng rổ, Audiotion... của vtc hay Naruto, One Peace của game5.. Gunny của VNgame.v.v.. nếu bạn không bỏ 1 khoản nhỏ nhất định để đầu tư thì bạn làm lính xuốt đời. Nếu ai cũng như bạn thì Nhà phát hành game ở trên thế giới này đóng cửa hết)
Với lại mình nói up thuê bao là để mục đích cho các bạn mới tham gia hiểu la để rút tiền thì phải up. Bạn nói là up thuê bao= up premium là sai. Vì nhiều trang MMO bạn không cần up premium vẫn rút tiền được . Còn với Mylands thì:
Up thuê bao = Withdraw + Premium
Có những thứ đôi lúc nhỏ thôi nhưng bạn không để ý.
Mà với lại Mylands Việt Nam ra đời chưa lâu, bạn không khích lệ anh em chơi mà hình như đả kích, xuyên tạc hơi nhiều nhỉ. :mad:Nếu như theo ngôn ngữ bi quan của bạn thì sao bạn vẫn còn tiếp tục chơi làm gì mà không sleep đi cho khoẻ :confused:

oh` mình sleep đây chúc bạn kiếm đc nhiều tiền =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom