• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

bây giờ có nên bỏ $ vào gia hạn không chủ thead

Giờ chơi cái này có muộn không, ai nhận đệ tử không
không có gì là muộn cậu chơi đi :D sợ có mấy thằng cao nó oánh thui nhưng chẳng Lo
chơi sau 2 tháng với kiếm 1 ngày 2$ được :D free không à đầu tiên dep zo thui

không có gì là muộn cậu chơi đi :D sợ có mấy thằng cao nó oánh thui nhưng chẳng Lo
chơi sau 2 tháng với kiếm 1 ngày 2$ được :D free không à đầu tiên dep zo thui
Bạn nhận đệ tử không, chơi sv nào vậy

Bạn nhận đệ tử không, chơi sv nào vậy
:D mình cũng chỉ biết 1 tí tẹo thui cũng đang tập tành được 1 2 tuần thui

tính chơi mà không có liên mình ... hiz chơi bên uk thì it bị đập chứ chơi bên này không có liên minh bơ vơ 1 mình khi hết bảo vệ 60 ngày thì tụi nó dập cho dí dụi đến mức bỏ game luôn ấy .. ai cũng biết vn cũng hiếu chiến lắm cứ mạnh được 1 tí là đi hiếp mấy menber không .. cón mấy thằng nước ngoài nó vào chơi còn hiếu chiến nữa vì mấy thằng đó ben uk nó cùi không có cảm giác chiến thắng qua đây nó pro lúc đó nó làm cái càm giác chiến thắng bằng vùi dập việt nam ...

bây giờ có nên bỏ $ vào gia hạn không chủ thead
THích chơi kiếm tiền thì nạp zô, ko thì free tiếp

Giờ chơi cái này có muộn không, ai nhận đệ tử không
Dk link của mình vào mình hd giúp sức luôn 2 tháng là đủ kiếm $:D

tính chơi mà không có liên mình ... hiz chơi bên uk thì it bị đập chứ chơi bên này không có liên minh bơ vơ 1 mình khi hết bảo vệ 60 ngày thì tụi nó dập cho dí dụi đến mức bỏ game luôn ấy .. ai cũng biết vn cũng hiếu chiến lắm cứ mạnh được 1 tí là đi hiếp mấy menber không .. cón mấy thằng nước ngoài nó vào chơi còn hiếu chiến nữa vì mấy thằng đó ben uk nó cùi không có cảm giác chiến thắng qua đây nó pro lúc đó nó làm cái càm giác chiến thắng bằng vùi dập việt nam ...

Yếu quá thì phải vào clan, ko mạnh thì chịu thôi game cạnh tranh chứ có phải game off đâu bạn o_O

Vật giá leo thang hiện h chỉ có top sv mới kiếm đc 200 gem/ngày :)). CÒn về khoản đánh nhau thì chưa thấy tên nào kéo quân đập mình =)).

Vật giá leo thang hiện h chỉ có top sv mới kiếm đc 200 gem/ngày :)). CÒn về khoản đánh nhau thì chưa thấy tên nào kéo quân đập mình =)).
á đù- bữa này chuyển sang ngành này rồi à:eek:

Tính đầu tư 1 ít vào game mà tình hình là đang vô gia cư, các bác có clan nào không cho mình xin 1 slot nào :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom