Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

ae vẫn đang chơi rần rần cậu à
Ko biết có ai ko vào game được như mình không. Tình hình lúc 11g30 ~~!

Vẫn ko vào game đc mạng FPT :(

còn các mạng khác thì sao nhỉ. Thôi đi ngủ =))

Mọi người còn chơi không vậy ạ? Cho mình hỏi một vấn đề:
Mình cũng mới chơi theo hướng dẫn của chủ topic, cũng sắp hết 14 ngày free, thấy game cũng khá ổn. Dự định nạp lên pre để chơi song mình muốn hỏi với một người như mình sinh viên onl khá nhiều trong ngày thì có khả năng kiếm đủ gem để trả phí hàng tháng không, hoặc cứ để free rồi khi nào có nạp vào dc không vì mình mới chơi biết rất ít và nếu hàng tháng phải nạp gem thì mình không kham nổi. Thanks

Last edited:
Đang cần kết đồng minh nhé tọa độ (30, 6) tên là "Bkromeo" nhé bác nào kết đồng minh thì tiến hành luôn nhé mai em lên cấp 5 rồi dự tính sẽ lên top 100 trong 1-2 ngày nữa :D

sao trong dau gia con trong nhieu cho ma cu dat gia cao hon day ng ta ra ngoai the nhi?
chan thiet, dang can gem up do ma the nay thi chet mat thoi :(

Mọi người còn chơi không vậy ạ? Cho mình hỏi một vấn đề:
Mình cũng mới chơi theo hướng dẫn của chủ topic, cũng sắp hết 14 ngày free, thấy game cũng khá ổn. Dự định nạp lên pre để chơi song mình muốn hỏi với một người như mình sinh viên onl khá nhiều trong ngày thì có khả năng kiếm đủ gem để trả phí hàng tháng không, hoặc cứ để free rồi khi nào có nạp vào dc không vì mình mới chơi biết rất ít và nếu hàng tháng phải nạp gem thì mình không kham nổi. Thanks

Cậu đọc lại phần mình hd nhé, chỉ có 1 lần chơi free 14 ngày đầu nếu muốn rút tiền dc.

Kiếm dc bao nhiêu hoàn toàn do khả năng của bạn. Riêng ae trong clan mmo hiện ngày nào cũng >100 gem trở lên

Chụ thớt cho mình hỏi là, lấy link ref ở đâu vậy, ref nhiều có quyền lợi gì ko ?

Chơi rồi nó sẽ cho cái link ref trong 1 quest

sao trong dau gia con trong nhieu cho ma cu dat gia cao hon day ng ta ra ngoai the nhi?
chan thiet, dang can gem up do ma the nay thi chet mat thoi :(

nhiều chỗ nhưng nhìn cái thời gian nó hết hạn ấy phải đặt cái nào nó ngắn nhất rồi sau đó đặt tiếp :D

Cậu đọc lại phần mình hd nhé, chỉ có 1 lần chơi free 14 ngày đầu nếu muốn rút tiền dc.

Kiếm dc bao nhiêu hoàn toàn do khả năng của bạn. Riêng ae trong clan mmo hiện ngày nào cũng >100 gem trở lên

Chơi rồi nó sẽ cho cái link ref trong 1 quest
Kiếm gem như nào vậy thớt hướng dẫn mình được ko?

Mình đang cần bán 1000 gỗ lấy 2000 vàng mình đã rao bán ở chợ bạn nào mua dùm mình để mình đủ tiền lên thành cấp 5 với nhé. Cám ơn :D
Tên thành: bkromeo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back