• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Mình check lại 1 lượt các tài khoản 1 lần nữa rồi, Xác nhận:

NÓ X2 Ở TK CHÍNH, CÒN CÁC TK PHỤ BỊ XÓA SẠCH TOKEN. CÁCH ĐÂY MẤY HÔM TK PHỤ VỀ HƠN 90%, GIWOF CHỈ CÒN 1 ACC CÒN TOKEN, CÒN LẠI BIẾN MẤT HẾT RỒI.

VẤN ĐỀ LÀ NÓ KO THỂ BIẾT ĐÂU LÀ TK CHÍNH, PHỤ. VẬY SAO LẠI CÓ SỰ TRÙNG HỢP NHƯ VẬY?

NÓ GOM DÙM MÌNH À?????
ko thể đâu .

NÓ X2 Ở TK CHÍNH, CÒN CÁC TK PHỤ BỊ XÓA SẠCH TOKEN. CÁCH ĐÂY MẤY HÔM TK PHỤ VỀ HƠN 90%, GIWOF CHỈ CÒN 1 ACC CÒN TOKEN, CÒN LẠI BIẾN MẤT HẾT RỒI.

VẤN ĐỀ LÀ NÓ KO THỂ BIẾT ĐÂU LÀ TK CHÍNH, PHỤ. VẬY SAO LẠI CÓ SỰ TRÙNG HỢP NHƯ VẬY?

NÓ GOM DÙM MÌNH À?????
mà token về mình ròi mà vân xóa đuoc à - ngộ vậy

NÓ GOM DÙM MÌNH À?????
Về ví eth mình rồi thì nó làm j được nữa, moá ko dám chơi lớn toàn acc còi h chắc éo tới lượt r

Mà có mỗi chuyện phát coin cũng nhầm lên nhầm xuống này thì éo ăn thua cmnr

Mà có mỗi chuyện phát coin cũng nhầm lên nhầm xuống này thì éo ăn thua cmnr
minh cung chơi acc nhỏ thôi ko có ref mấy ong ref ăn tiền lớn ròi =)) lúc làm nhát wa sơ bi banned nen chơi kỉ - ai nhè - ko biết coin này ra sao lun

hình như đợt này acc nào có ref nó pay hết luôn thì phải, có ref đợt trước ăn rồi đợt này cũng ăn nữa luôn @@

NÓ GOM DÙM MÌNH À?????
làm sao nó có thể xoá được token của mình khi mà nó nằm trong ví của mình vậy bạn?

Mình chắc chắn là Token trong ví bị mất mà. :( :(

Cuối cùng mình cũng đã nhận được token rồi. 1 acc ko cheat j cả 4210. Thế này có vẻ ko ăn thua so với ae nhỉ

chả hiểu sao acc chính rè rút 3k về ko được.
acc phụ đi ref cho acc chính thì có 10 cái. lúc rút về 1 eth khác thì giờ chek tự dưng thấy 2k7 ats

nhận đc account chính rồi, có bác nào thu mua không nhỉ

dự là rác thôi, nhìn cho đẹp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom