New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

kô biêt thớt có hiểu ico nghĩa là j kô? 14/9 mới bắt đầu huy động vốn thôi nên ta gọi là ico và 1-2 tháng sau nữa mới lên sàn nếu coin đó có chiến lược rõ ràng đc nhìu người quan tâm. Chứ 3 cái coin rác này m chắc chắn nó kô lên sàn nổi. Mấy site hyip nó dần chuyển wa thể loại ico coin này để lừa đảo các nhà đầu tư vì hyip sắp hết thời rồi.

kô biêt thớt có hiểu ico nghĩa là j kô? 14/9 mới bắt đầu huy động vốn thôi nên ta gọi là ico và 1-2 tháng sau nữa mới lên sàn nếu coin đó có chiến lược rõ ràng đc nhìu người quan tâm. Chứ 3 cái coin rác này m chắc chắn nó kô lên sàn nổi. Mấy site hyip nó dần chuyển wa thể loại ico coin này để lừa đảo các nhà đầu tư vì hyip sắp hết thời rồi.
Hiện giờ đang trong giai đoạn ICO,Người ta đang ICO đến ngày 14/9 sẽ kết thúc,ko biết bạn có tìm hiểu thông tin chưa!
The ATS tokens will be listed on several cryptocurrency exchanges soon after the ICO is over on 14th Sept.
Cái này hoàn toàn free,nên bạn nào có rảnh 5 phút là làm được thôi,lúc nó kết thúc ICO chính thức lên sàn thì kiếm được tí.cũng chẳng mất gì bạn ah,ko ai lừa đảo ai cả.

Khuyên chân thành,đừng cheat bạn ơi!nó check ra được đó,block hết acc thì ko được gì.mất thời gian lắm...

nó phát hiện kiểu gì vậy bác :D
nó pro cỡ nào, trừ khi mỗi lần đăng ký nó lưu mã MAC máy tính ko thì em cheat nát site nó luôn cũng đc :D

nó phát hiện kiểu gì vậy bác :D
nó pro cỡ nào, trừ khi mỗi lần đăng ký nó lưu mã MAC máy tính ko thì em cheat nát site nó luôn cũng đc :D
thì cũng đến mức check mac là cùng,nhưng cheat nhiều quá nó điên lên xoá hết acc ref thì khổ.cheat thì mình cũng thừa sức,chỉ tại ko muốn làm thôi.

thế thì cứ cheat vài acc cũng có sao đâu :D. Nếu k cheat ref thì cứ cheat acc bth, chả cần ref làm gì :D. Mất 75 coin nhưng k bị block acc chính :D

Đăng ký xong như này là được àg bạn?

Đăng ký xong không thể đăng nhập lại đc các bác. Ý là ko tìm thấy chỗ đăng nhập.

Cảm ơn các bác, mình xem đc rồi. :D

Sáng giờ ngồi cheat. :D :D :D

được bạn cho tool xài cheat :))

Attachments

98.3 KB · Views: 66

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member