New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Lúc mình chuyển Myetherwallet thì nó báo tài khoản phải có min 0.01 ETH nhé -> Lúc chuyển xong thì thấy bị trừ phí là 0.001 ETH thôi !
Mình cũng tấy nó yaua cầu 0.01, nhưng tại đọc cmt, một số bác bảo ko cần nhiều như vậy, nên mình muốn hỏi lại cho chắc để khỏi phí mà. Thôi thì chuyển 0.01 vậy. :( :(

cần 0.003 là chuyển dc rồi bác! nạp ít thôi ko phí lắm! chỉnh gas price tầm 12 13 là dc rồi

Hi bác ơi, 12 ở đây là 12 hay 12000 vậy bác?

Hi bác ơi, 12 ở đây là 12 hay 12000 vậy bác?

chỉnh 12 hay 15 ở gas price

Mình cũng tấy nó yaua cầu 0.01, nhưng tại đọc cmt, một số bác bảo ko cần nhiều như vậy, nên mình muốn hỏi lại cho chắc để khỏi phí mà. Thôi thì chuyển 0.01 vậy. :( :(
chính xác là mỗi acc chỉ cần 0.002 là có thể chuyển, dep sàn v.v.v ats thoải mái rồi nhé
mình gom rồi, chốt lãi xong rồi nên chắc chắn chỉ cần chuyển vào mỗi acc 0.002 eth là ok

chính xác là mỗi acc chỉ cần 0.002 là có thể chuyển, dep sàn v.v.v ats thoải mái rồi nhé
mình gom rồi, chốt lãi xong rồi nên chắc chắn chỉ cần chuyển vào mỗi acc 0.002 eth là ok

75 point thì nên đăt Gas Limit trên myetherwallet là bn bác
giá nó auto cho là: 36716
đặt 21000 dc k

75 point thì nên đăt Gas Limit trên myetherwallet là bn bác
giá nó auto cho là: 36716
đặt 21000 dc k
Ở đâu mình ko biết, nhưng trên myethwallet là ko dc.

giá tụt quần quá nhỉ

khôg muốn nó tụt nhưng mình nghĩ các loại coin kiểu này khó mà lên cao được, một thời gian sau lại xuống thôi

đợi 2 tuần nữa nó ra app là pump thôi

khôg muốn nó tụt nhưng mình nghĩ các loại coin kiểu này khó mà lên cao được, một thời gian sau lại xuống thôi
Lĩnh vực coin này tham gia rất mới, chỉ có nó thôi. Xuất bản sách cũng là ngành công nghiệp mang lại nhiều lợi nhuận. Ăn thua là đội Dev làm việc thế nào.

Còn trong bão táp này, con nào chả SML, ko nên bi quan.

bác ơi cho em hỏi lại vấn đề trên của bác nha? Bạn em nó hỏi nếu mà chuyển 0.003 ETH thôi có chuyển đi đc ko bác?

The ATS/BTC pair will be added as well in HitBTC in the coming days.
More news soon!

ATS/BTC will be live on HitBTC Friday 27th near 3PM UTC.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,368
Latest member
aluvn6
Back
Top Bottom