New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

giá đang bump trên hitbtc.

tăng 200% rồi! có ae nào chốt chưa

Mình vừa chốt 1 ít vì lấy tiền ông anh cưới vợ đầu tư, x2.5.

Tuyêt vời các bác ơi. Vẫn còn giữ khá khá.

chúc mừng các đồng chí thắng đậm,thế quái nào acc của mình ko cheat,mà nó cũng đánh cho rớt.cay vãi!

em chốt all rồi. đủ tiền sống đến tết. sinh viên nên ko ôm được như các bác.
em mà có tiền em trade chứ như mấy đợt bump trước lãi vch

số nhọ quá, bí quá mới bán lúc chiều giá 0,00005, giờ lên gần gấp 3

giá nó sẽ từ từ đến 0.15$/1 ATS nên ae cứ ôm đi! :rolleyes:

Chuyển ats từ ví myether chát phết nạp vào 0.01 eth mới rút được. Xong nó giữ luôn 0.01eth của mình

Chuyển ats từ ví myether chát phết nạp vào 0.01 eth mới rút được. Xong nó giữ luôn 0.01eth của mình
Đúng rồi,cái đó là quy định của ví ETH,để thực hiện chuyển bất kỳ token nào trên nền tảng của ethereum đều bắt buộc tài khoản phải có ít nhất 0.01 để cover gas!

cần 0.003 là chuyển dc rồi bác! nạp ít thôi ko phí lắm! chỉnh gas price tầm 12 13 là dc rồi

cần 0.003 là chuyển dc rồi bác! nạp ít thôi ko phí lắm! chỉnh gas price tầm 12 13 là dc rồi
mình cũng ko để ý vụ chỉnh gas thấp,tại có mỗi 1 acc thôi,hehe.cơ mà đồng râm để cái avatar nhìn nhức mắt quá.

HIC, VỤ NÀY NGHE CŨNG NHIỀU Ý KIÊN TỪ NHIỀU BÁC RỒI, MÀ CHO EM HỎI CHỐT LẠI PHÁT CÁC BÁC.

GIỜ ETH CẦN TỐI THIỂU ĐỂ CHUYỂN ĐC ATS TỪ VÍ MYETHWALLET LÀ BAO NHIÊU VẬY CÁC BÁC? CÒN MỘT MỚ ACC CLONE CHƯA CHUYỂN ĐC, EM HỎI PHÁT ĐỂ CHUYỂN LUÔN.

HIC, VỤ NÀY NGHE CŨNG NHIỀU Ý KIÊN TỪ NHIỀU BÁC RỒI, MÀ CHO EM HỎI CHỐT LẠI PHÁT CÁC BÁC.

GIỜ ETH CẦN TỐI THIỂU ĐỂ CHUYỂN ĐC ATS TỪ VÍ MYETHWALLET LÀ BAO NHIÊU VẬY CÁC BÁC? CÒN MỘT MỚ ACC CLONE CHƯA CHUYỂN ĐC, EM HỎI PHÁT ĐỂ CHUYỂN LUÔN.
Lúc mình chuyển Myetherwallet thì nó báo tài khoản phải có min 0.01 ETH nhé -> Lúc chuyển xong thì thấy bị trừ phí là 0.001 ETH thôi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom