New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Bác nào có cách check nhanh ko nhỉ, bên etherscan nó cho add có 15 ví
bác vào https://etherscan.io/
nhập ví cần kiểm tra vào, ví nào mà nó gửi thì nó hiện chỗ này

có cái này rồi làm như thế nào nữa bạn, mà không biết tỉ giá bây giờ sao nữa nhỉ?
chờ nó lên sàn chuyển qua bán hoặc vài hôm nữa kiểu j cũng có mấy ông đi gom

rút 2 hôm trước rồi mà nãy nhờ lội topic mới biết add custom token thì có sao ko ạ. Add xong vẫn còn đang thấy 0 ATS :(

rút 2 hôm trước rồi mà nãy nhờ lội topic mới biết add custom token thì có sao ko ạ. Add xong vẫn còn đang thấy 0 ATS :(
add hay không add cũng được nhé bác, chủ yếu nó có gửi hay không thôi, nó đã gửi thì không add vẫn nhận được :D :D

chỉ reg 1 account - mà chưa thấy về :(

toàn bộ acc chính đều pay, các acc ref đứt hết ko được acc nào, thôi ăn tạm ref vậy

tụi trên bitcointalk nó ép thằng Peter ghê quá , nó trốn ko dám lên luôn hahaha

Đang phát tiếp rồi

Đạ nhận đc 3/4 số acc. Anh em cố đợi thêm, trong thời gian này đừng manh động gây áp lực cho tụi nó nhé. Dù gì cũng cheat, nên nếu lỡ ko đc cũng ko nên nói nặng nói nhẹ người ta.

Đạ nhận đc 3/4 số acc. Anh em cố đợi thêm, trong thời gian này đừng manh động gây áp lực cho tụi nó nhé. Dù gì cũng cheat, nên nếu lỡ ko đc cũng ko nên nói nặng nói nhẹ người ta.
Chuẩn rồi, sợ nhất mấy bố nói tiếng việt lên bô bô trên đó nó block luôn Ip thì móm

vẫn đang phát mà có điều tốc độ chậm vãi nồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week