New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

thêm óc bò mới, nó chơi tiếng việt lun rồi. thật nhục nhả cho dân VN, đi tới đâu mang tiếng tới đó, tốt nhất đừng có nói cm gì hết, ngồi mà ngóng đi. nói ra như con bò.

Attachments

36.7 KB · Views: 92
thêm óc bò mới, nó chơi tiếng việt lun rồi. thật nhục nhả cho dân VN, đi tới đâu mang tiếng tới đó, tốt nhất đừng có nói cm gì hết, ngồi mà ngóng đi. nói ra như con bò.

mấy thằng cờ hó này chắc bọn này dính liếu tới report LBC nên anh em hết ăn đây , giờ sang Authorship nghịch đây mà

Dịch
Có người sử dụng tiếng Việt nào đã nhận được các thẻ này sau vụ tai tiếng lớn ngày hôm nay không? Có vẻ như họ chỉ đơn giản là cấm IPs từ Việt Nam. Tôi và 2 người bạn của tôi đã điền các mẫu đơn khi ICO đã đóng cửa và vẫn chưa có thẻ thông tin cho đến bây giờ.

Đây, tự hào dân VN. khong nói ko ai chửi mày ngu đâu. *** cm nó, cứ đem tên vietnam lên rồi bô bô, hay ho lắm ak, gửi token hay không thì cứ đợi đi, xồn xồn lên như chó cắn lol. bọn óc bò.( hy vọng các bạn có gập thể loại này ko reply bài nó, lại hôi thêm thôi, để cho nó lạc trôi sớm)
tui ip vietnam vẫn nhận nè
liên qua gì đâu @@

Dịch
Có người sử dụng tiếng Việt nào đã nhận được các thẻ này sau vụ tai tiếng lớn ngày hôm nay không? Có vẻ như họ chỉ đơn giản là cấm IPs từ Việt Nam. Tôi và 2 người bạn của tôi đã điền các mẫu đơn khi ICO đã đóng cửa và vẫn chưa có thẻ thông tin cho đến bây giờ.

Đây, tự hào dân VN. khong nói ko ai chửi mày ngu đâu. *** cm nó, cứ đem tên vietnam lên rồi bô bô, hay ho lắm ak, gửi token hay không thì cứ đợi đi, xồn xồn lên như chó cắn lol. bọn óc bò.( hy vọng các bạn có gập thể loại này ko reply bài nó, lại hôi thêm thôi, để cho nó lạc trôi sớm)
https://etherscan.io/token/0x2dAEE1AA61D60A252DC80564499A69802853583A
nhìn lịch sử nó send mà cứ cách mấy tiếng chưa send thì xác định quá lâu ! làm việc tệ v l :))

Chưa hiểu lắm, coin nó tên là ATS, mà chuyển qua ví ETH thế này là nó tự qui đổi ra cho mình luôn à. Thế sao mà canh coin lên xuống tỉ giá để bán nhỉ, nhờ bác nào thông não hộ :rolleyes:

Bác nào
tìm ra rồi làm theo đây thì hiện token ATS và sent dc

https://myetherwallet.groovehq.com/knowledge_base/topics/how-to-see-a-new-token-in-myetherwallet

https://ethplorer.io/address/0x2daee1aa61d60a252dc80564499a69802853583a

add token điền

Địa chỉ 0x2dAEE1AA61D60A252DC80564499A69802853583A

Symbol ATS

Decimals 4

rồi save lại nó hiện số ATS
Trang Myether mình tạo nhiều acc chung 1 pass thì chỉ cần điền 1cái nó vô hết đúng ko bác

ai ko add token ats hình như ko nhận dc, mình ko add token. Nó vừa chạy xong ico mình đã ấn rút tiền vậy mà giờ chưa có. Chắc là ko add thì ko nhận dc

thằng này đúng óc bò thật. thấy từ mấy hôm rồi :p:p:p

Chưa hiểu lắm, coin nó tên là ATS, mà chuyển qua ví ETH thế này là nó tự qui đổi ra cho mình luôn à. Thế sao mà canh coin lên xuống tỉ giá để bán nhỉ, nhờ bác nào thông não hộ :rolleyes:
ví eth có nhiều chức năng mà bác. đâu phải chỉ giao dịch eth đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week