Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Mới về 500$ sau 40 ngày request ;))

Mình mới đc có 31 ngày >>> Phải kiên nhẫn , đừng nóng , hạ nhiệt nào >>>>>> Phù ......... Mịa cái thằng MBC , scam cmmd cho t nhờ

Last edited by a moderator:
Định ref 1acc mà nghe bác lê88dung nói MBC scam rồi, nghe ghê quá. Sao đây mấy bác?

đừng có mà dep vào nhá, tụi nó vui thì pay cho bùn thì chờ mãn hạng =))

Cho xin cái proof đi ông ui, lâu rùi hem thấy proof 500 :X

Nghe mấy người nói nó scam rồi bác ơi.

Tình hình thế này là các bác ạ. Em đang cần tiền để đóng học phí, cũng có nghe nói kiềm tiền online gì đấy, hỏi thằng bạn thì nó chỉ chơi MBC. Giờ đọc mấy cmt của các bác mà em nản quá ạ. Giờ lỡ chơi rồi có bác nào thương em thì hướng dẫn cách chơi giúp ơi với đc ko ạ ? Tại thằng bạn em cũng chỉ sơ sơ à :binhsua74:. Em xin cám ơn các bác ạ :binhsua21:

Tình hình thế này là các bác ạ. Em đang cần tiền để đóng học phí, cũng có nghe nói kiềm tiền online gì đấy, hỏi thằng bạn thì nó chỉ chơi MBC. Giờ đọc mấy cmt của các bác mà em nản quá ạ. Giờ lỡ chơi rồi có bác nào thương em thì hướng dẫn cách chơi giúp ơi với đc ko ạ ? Tại thằng bạn em cũng chỉ sơ sơ à :binhsua74:. Em xin cám ơn các bác ạ :binhsua21:
Tội lỗi tội lỗi ! :binhsua160:

Mình có mấy câu hỏi sau, mong các giúp đỡ:
  1. Site này scam chưa, hay là đang hấp hói, hay là đang rất khoẻ mạnh --> vậy có nên tham gia không
  2. Về vấn đề lãi, mình không click vào quảng cáo thì có lãi không, lãi bao nhiêu mới đúng quy định, nếu số lượng link phải trên 10 thì liệu click trong thời gian bao lâu đây ( tính lun auto hoặc click bằng tay )

Mình có mấy câu hỏi sau, mong các giúp đỡ:
  1. Site này scam chưa, hay là đang hấp hói, hay là đang rất khoẻ mạnh --> vậy có nên tham gia không
  2. Về vấn đề lãi, mình không click vào quảng cáo thì có lãi không, lãi bao nhiêu mới đúng quy định, nếu số lượng link phải trên 10 thì liệu click trong thời gian bao lâu đây ( tính lun auto hoặc click bằng tay )

1--> chưa biết có die chưa , nhưng không thể nào nói nó khỏe mạnh nổi => không nên tham gia bây giờ => không cần xem câu 2.

2 --> nó đang bị khùng, hôm bữa account mình còn mấy share sắp hết nên mình vứt đó luôn cả tuần không đăng nhập ,vậy mà vẫn đc chia lãi

Cái site cùi mía này h này vẫn rất nhiều newbie lao vào, rất nhiều site ngon sao mấy bác ko chơi mà cứ lao vào e sắp die chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week