Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Hôm bữa gửi mail cho nó , nó gửi thư lại sẽ kiểm tra lại và gửi tiền mà gần 1 tuần rồi chưa thấy gì đúng thứ 6 này là đúng 1 tháng luôn

Hôm bữa gửi mail cho nó , nó gửi thư lại sẽ kiểm tra lại và gửi tiền mà gần 1 tuần rồi chưa thấy gì đúng thứ 6 này là đúng 1 tháng luôn

1 tháng + 1 ticker + 4 -> 5 ngày. Bác chờ thêm đi. thứ 5 or thứ 6 tuần này nó về đó.

Minh chơi thằng này, up silve bằng Paypal, đến kỳ up mình cố tình xài tiền trong paypal hết nhẵn cho bỏ ghét. Ai dè Paypal nó lấy tiền trong thẻ tín dụng mình ra trả cho nó, thiệt là tức muốn hộc máu . :m147:

Minh chơi thằng này, up silve bằng Paypal, đến kỳ up mình cố tình xài tiền trong paypal hết nhẵn cho bỏ ghét. Ai dè Paypal nó lấy tiền trong thẻ tín dụng mình ra trả cho nó, thiệt là tức muốn hộc máu . :m147:
hihi. nếu Bác lên hỏi mấy pro sớm cách "chạy" tiền của Bác thì giờ đỡ tiếc rồi. Thanh toán cái gì thiếu tiền PP cũng sẽ rút tiền Visa mà. Cứ liên kết với Visa là ....thế

Các pro cho hỏi, ví dụ mình dang có 30 share, giờ mình không úp nữa thì chỉ nhận lãi 20share, còn 10 share kia vẫn còn đó phải không dzi ? Và khi số share die bớt thì 10 share đó sẽ bù vào hưởng lãi tiếp , hay là 10 share đó cúng cho nó luôn nhỉ ? Hic

Ai biết máy mình bị gì ko. Mới ghost máy cài lại thì nó báo

cái thằng mbc pục với nó quá.mình rút có 20$ mà 1 tháng 10 ngày rồi cũng chưa có gì lun.

CÁi này nên cho vào dĩ vãng đi thằng này bắt đầu lên cơn rồi ! Ai chơi rồi thì chơi tiếp chứ ai chua chơi đừng tham gia nua

cái thằng mbc pục với nó quá.mình rút có 20$ mà 1 tháng 10 ngày rồi cũng chưa có gì lun.

Phải gửi ticket đi cậu, nếu không thì cứ ngồi mà đợi thôi. :))

gửi ticket 10 ngày... tiền vẫn chua ve.... nản thằng này

nó gửi mail về cho cậu chưa. trong thư nó gửi về có thêm cái phần nó hỏi : thư này có ích với bạ kô? Bác bấm chọn yes đi. ^^ chắc chưa vote cho nó nên nó đếch cho tiền về. :D

nó gửi mail về cho cậu chưa. trong thư nó gửi về có thêm cái phần nó hỏi : thư này có ích với bạ kô? Bác bấm chọn yes đi. ^^ chắc chưa vote cho nó nên nó đếch cho tiền về. :D

có hả bạn.. hajz................ mệt thằng này thịt...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,414
172,504
Latest member
linh1999

Most viewed of week

Most discussed of week