Ask muốn very tk ps cần những gì

1qaz1qaz

Senior
Reactions
387
MR
0.221
hi ae.
mình muốn chủ động very tk pokerstars cần những gì ae nhỉ
minh gửi mỗi cmnd dc không nhỉ, hay cần thêm giấy tờ gi ? và thao tác ntn ,
dang có ý dịnh nạp nhiều tiên vaò nên mun very ok hết mới nạp, sợ sau này mệt
thsk mọi người hỗ trợ.hi

hi ae.
mình muốn chủ động very tk pokerstars cần những gì ae nhỉ
minh gửi mỗi cmnd dc không nhỉ, hay cần thêm giấy tờ gi ? và thao tác ntn ,
dang có ý dịnh nạp nhiều tiên vaò nên mun very ok hết mới nạp, sợ sau này mệt
thsk mọi người hỗ trợ.hi
Cậu lo xa qua. tớ cứ đăng kí đúng thông tin của mình thì không sao cả. Mình đăng kí từ 2014 đến giờ nạp rút ok, luôn instant.

Cậu lo xa qua. tớ cứ đăng kí đúng thông tin của mình thì không sao cả. Mình đăng kí từ 2014 đến giờ nạp rút ok, luôn instant.
Bữa giờ mình nạp ít quá nên cg ko sợ, tại dang ở xa nhà, nếu info ko trùng với hóa đơn điện nước, lần này định nạp vào 1k $ chơi lên no linit 10 nên very cho chắc ăn

Bữa giờ mình nạp ít quá nên cg ko sợ, tại dang ở xa nhà, nếu info ko trùng với hóa đơn điện nước, lần này định nạp vào 1k $ chơi lên no linit 10 nên very cho chắc ăn
sao kê bank được chấp nhận mà, mình nghĩ nạp 10k may ra nó mới verify, mình chơi lâu rồi có thấy nó verify đâu :p

Bị nó bắt verify hồi 2013 do trùng ip với 1 ông vn nào đó . chụp cmnd + cavet xe + sao kê vcb . Nạp rút vô tư luôn !!

Nạp 1k cũng ko cần đâu, chơi bàn 10 có pro lắm thì tháng rút về 1k là cùng, lo gì chuyện verify.

verify của ps rất đơn giản chỉ cần sao kê của VCB, và cmt scan 2 mặt, cộng với ảnh chụp cầm cmnd thế là xong, tôi đã từng bị đóng tài khoản và verify nó lại mở ra chơi bình thường.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,746
Latest member
cokiemkyhiep

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom