Request Mượn thẻ Visa chưa mua host trên wp-engine

Status
Not open for further replies.
Như title, mình cần mượn 1 thẻ visa chưa mua gì trên wp-engine ( mình sẽ chuyển tiền vào để mua )
Ai có cho mượn với, tks trước :)

ec, mình chuyển tiền vào chứ sao đâu, ko bị gì cả mà

nếu thành công sẽ hậu tạ ( mình nghèo nên sẽ hậu ít thôi :( )
Đưa Visa cho thớt mượn để mua hàng thì thớt đã có tất cả info của cái Visa mịa rồi. Sau này làm sao biết được thớt sẽ làm gì?
Thớt ko hiểu bản chất của Visa hay cố tỏ ra ngây ngô:D:D

Upvote 0

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Bạn không nói rõ thông tin gì hết thì ai biết mà cho bạn mượn. Ít nhất hãy nói cho mọi người biết bạn cần thông tin gì? dùng để làm gì?

Upvote 0
Đưa Visa cho thớt mượn để mua hàng thì thớt đã có tất cả info của cái Visa mịa rồi. Sau này làm sao biết được thớt sẽ làm gì?
Thớt ko hiểu bản chất của Visa hay cố tỏ ra ngây ngô:D:D
Nếu bạn ấy thực sự chỉ muốn chuyển tiền vào thì đâu có lộ thông tin thẻ Visa, vì chuyển tiền vào thì chỉ cần cái mã tài khoản thôi mà.
Mà chuyển tiền vào làm gì nhỉ?

Upvote 0
Nếu bạn ấy thực sự chỉ muốn chuyển tiền vào thì đâu có lộ thông tin thẻ Visa, vì chuyển tiền vào thì chỉ cần cái mã tài khoản thôi mà.
Mà chuyển tiền vào làm gì nhỉ?
Ngta mượn để dep tiền vào xong rồi dùng nó để mua host, hình thức thánh toán bằng Visa đấy mà. Mà hình thức thanh toán bằng Visa thì bác biết rồi, phải điền đầy đủ Info của Visa mới thanh toán được.
Nói chung là chẳng có ai dại mà đi cho mượn Visa cả. Thực tình là như thế, mmo mà.

Upvote 0
Ngta mượn để dep tiền vào xong rồi dùng nó để mua host, hình thức thánh toán bằng Visa đấy mà. Mà hình thức thanh toán bằng Visa thì bác biết rồi, phải điền đầy đủ Info của Visa mới thanh toán được.
Nói chung là chẳng có ai dại mà đi cho mượn Visa cả. Thực tình là như thế, mmo mà.
Mình tưởng bạn ấy nhờ mua hộ thôi, nếu là mượn để dùng như vậy thì ai dám cho mượn.^^.

Upvote 0
ac, mình thực sự chỉ muốn mua cái host của wp-engine nhưng ko có visa nên mới mượn, ko có ý gì hết
nếu ai đã comment có visa rác mà đầy đủ info cũng dc

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam