Muốn làm 1 web phim về Anime có khó không nhỉ ?

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Insuree Balance
0
Từ năm lớp 11 mình đã ấp ủ làm 1 web site về Anime :D, lúc đó và đến tận bây giờ vẫn ghiền manga+anime :D
Không biết muốn làm 1 web phim chuyên anime như vietsub.vnsharing.net hay anime47 thì có khó không nhỉ :D.
MỌi người vào chém gió cùng mình cho vui :D, chắc cũng có người cùng sở thích

đặc tính của anime là 1 tuần ra 1 tập nên up mệt vãi luôn, up nổi thì chiến thôi

Chủ yếu là đầu tư mạnh vào server chứa phim là xong, còn lại blah blah... :cool:

Chủ yếu là đầu tư mạnh vào server chứa phim là xong, còn lại blah blah... :cool:
định lấy youtube làm nguồn chứa phim, hình như vnsharing khi xưa cũng vậy :D

đặc tính của anime là 1 tuần ra 1 tập nên up mệt vãi luôn, up nổi thì chiến thôi
lập 1 nhóm chung người cùng sở thích mà phát triển cậu :D

YTB check bản quyền nhé, dân chúng toàn up picasa thôi

Youtube ko ổn đâu, trước mắt ít member thấy sẽ ổn nhưng khi đông thì ...:cool:

YTB check bản quyền nhé, dân chúng toàn up picasa thôi
ơ, mình tưởng picasa là site up ảnh mà nhỉ :D cho up video nữa hả cậu :v

Youtube ko ổn đâu, trước mắt ít member thấy sẽ ổn nhưng khi đông thì ...:cool:
thằng vnsharing trước sao nó chơi được hay nhỉ :D, vừa có $ youtube, vừa có $ quảng cáo trong web :D

youtube chứa anime => report => ngỏm
giờ toàn chứa trên picasa thôi, nhược điểm : đứt cáp là tạch :))
nhọ nhọ dính bản quyền lá bó tay nhé :))

còn làm site thì dễ mà, có sẵn source thì thôi, chưa có thì cứ open source mà táng

thằng vnsharing trước sao nó chơi được hay nhỉ :D, vừa có $ youtube, vừa có $ quảng cáo trong web
vnsharing là chuyện của hơn năm trc rồi,h nó khác. đầu tư sv đi thím. h nó thịnh load nhanh. chăm chỉ tìm kiếm thông tin về anime - nhóm sub :D xem có get link từ docs site của gg xem.

youtube chứa anime => report => ngỏm
giờ toàn chứa trên picasa thôi, nhược điểm : đứt cáp là tạch :))
nhọ nhọ dính bản quyền lá bó tay nhé :))

còn làm site thì dễ mà, có sẵn source thì thôi, chưa có thì cứ open source mà táng
picasa là host chứa phim miễn phí hả bác :D chưa xài bao giờ

vnsharing là chuyện của hơn năm trc rồi,h nó khác. đầu tư sv đi thím. h nó thịnh load nhanh. chăm chỉ tìm kiếm thông tin về anime - nhóm sub :D xem có get link từ docs site của gg xem.
đầu tư sv thì tầm nhiêu là đủ bác :D

Từ năm lớp 11 mình đã ấp ủ làm 1 web site về Anime :D, lúc đó và đến tận bây giờ vẫn ghiền manga+anime :D
Không biết muốn làm 1 web phim chuyên anime như vietsub.vnsharing.net hay anime47 thì có khó không nhỉ :D.
MỌi người vào chém gió cùng mình cho vui :D, chắc cũng có người cùng sở thích
Bác có sub đc film Initial D không bác... đang xem phần 4 thì k ai sub nữa.. xem engsub thì k hiểu đc hết nghĩa...

Bác có sub đc film Initial D không bác... đang xem phần 4 thì k ai sub nữa.. xem engsub thì k hiểu đc hết nghĩa...
cái đó thì mình chịu bác :D
làm 1 web phim thì tớ có code, pm tớ share free cho c làm
Thank ý tốt của bác nhé :)

muốn làm ăn lâu dài ko nên dùng YTB nhé die bất cứ lúc nào, thứ 2 phải lách nữa rất tốn time, thứ 3 làm anime cậu phải có 1 team cùng hổ trợ vừa seo vừa up 1 mình chịu ko nổi đâu :)
và đã làm thì phải làm tới cùng đừng nản

Anime chủ yếu khâu update với sever
Như thèn anime47 nó kết nối với mấy team sub. cứ hàng ra là nó up liền.
sever thì không nên chơi youtube. Nếu kinh tế không dư giả thì picasa thôi cậu. :)

đầu tư sv thì tầm nhiêu là đủ bác
t cũng ko bít giá đâu. vs lại bạn tự lập cho mình 1 nhóm sub riêng tự sub những bộ bị hủy or chưa có nhóm sub nào làm. tránh đụng trạm người ta

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom