Mượn gấp 6lr (nghiêm túc)

Status
Not open for further replies.

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
tao rất ít lên diễn đàn nhưng đọc máy dòng cmt cũa mày ghét éo chịu nỗi, anh em forum nhớ cạch mặch thằng chaoban8888 này ra nhé!!!

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
tao rất ít lên diễn đàn nhưng đọc máy dòng cmt cũa mày ghét éo chịu nỗi, anh em forum nhớ cạch mặch thằng chaoban8888 này ra nhé!!!
Tại sao cạch mặt tao mà không đi xử lý những thằng spam như mày nhỉ ? :binhsua113:
tao mới là người éo chịu nổi những reply của mày

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
tôi spam lúc nào???biết luật forum không thế?tôi không có tiền thì sao cho mượn???Còn hơn kêu có 5LR mà im re
này này! có vẻ đến lượt em vs bác đấu khẩu ấy nhế? có 5LR chữ có đủ 6LR đâu mà cho mượn! mà thớt cũng ko *** số LR chuyền vào đâu ! hồi e lập top mượn tiền bác cũng vô chém loạn xạ! sao bác ko tiếp tục bài ca cầm đồ đi! nào là cầm CMND, GPLX.....v.v

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
ah nhắc nhở trước với mọi người, sr thớt, mình hỏi tại sao rất lâu rồi bạn ko tham gia diễn đàn mà hôm nay vào cái mượn tiền là sao?:-/

Nói ko tham gia cũng ko hẳn, tớ cũng thỉnh thoảng vào forum nhưng chỉ đọc các topic của mọi ng để cập nhật tình hình và học hỏi kinh nghiệm chứ ko post ý kiến. SĐT tớ là ***, nick ***, nếu anh em mún xác nhận có thể gọi hoặc buzz yahoo ruj` so sánh mấy topic mua bán hồi năm ngoái năm kja của tớ toàn xài info này.. Nhưng thôi, chắc cũng ko cần nữa.. tớ ko nghỉ post 1 topic lại gây ra nhiều vấn đề thế này. Thôi thì tớ bỏ cơ hội 1 lần cũng ko sao, anh em đừng gây gổ nữa mất đoàn kết, mà tớ cũng ngại..

Last edited by a moderator:

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
này này! có vẻ đến lượt em vs bác đấu khẩu ấy nhế? có 5LR chữ có đủ 6LR đâu mà cho mượn! mà thớt cũng ko *** số LR chuyền vào đâu ! hồi e lập top mượn tiền bác cũng vô chém loạn xạ! sao bác ko tiếp tục bài ca cầm đồ đi! nào là cầm CMND, GPLX.....v.v
đọc kỹ post trước chưa?có người nói có 1LR đó!Tôi có reply quote cả 2 người mà???

- - - Updated - - -

theard cho số LR kìa tôi cho thêm vay 30k vcb

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,091
MR
0.931
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Sáng đưa bố ra BV Việt Đức khám chân. Vừa mới về đến nhà. Mệt quá, mình đi ngủ trước đây.
Không biết bác Links còn cần k? Em đã send $3 vào Z của bác khoadainhan8 rùi. Nhờ bác giúp bác Links.
Bác nào tốt bụng giúp nốt bác ấy.
Kiếm tiền khó thật nhưng giúp được người ta thì giúp.
Em buồn ngủ lắm rùi.
giup ban links.JPG

BlackJack1406

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Tại sao cạch mặt tao mà không đi xử lý những thằng spam như mày nhỉ ? :binhsua113:
tao mới là người éo chịu nổi những reply của mày
nói chuyện rất ngu. Tham gia MMO mà ko xài LR, ko xài banking, thế đồng chí đã và đang làm nghề gì trên mmo v ? Lấy "lỗ" làm "lãi" à ?

nói chuyện rất ngu. Tham gia MMO mà ko xài LR, ko xài banking, thế đồng chí đã và đang làm nghề gì trên mmo v ? Lấy "lỗ" làm "lãi" à ?
Ai chơi mmo cũng cần internet banking ?
Ai chơi mmo cũng cần LR ?
Ta lên đây chơi, post mục News
Vào mà xem
Không được hả bác ?
Bác chửi em ngu thì xin nhìn vào gương đi ạ !

Last edited by a moderator:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn chaoban888 comment đầu rất đúng , muốn mượn tiền thì phải có thông tin rõ ràng , dù là 1 hay 6 hay 60 ... cái này nên góp ý cho dù mình có cho người ta mượn hay ko !
comment thứ 2 là ko đc " Sao cậu biết không ai cho ?Tôi cho thì sao ? "
mình chỉ góp ý vậy thôi !
Chủ thớt đừng buồn nhé, lỡ dịp này biết đâu dịp sau khuyến mãi xộp hơn thì sao !

Sáng đưa bố ra BV Việt Đức khám chân. Vừa mới về đến nhà. Mệt quá, mình đi ngủ trước đây.
Không biết bác Links còn cần k? Em đã send $3 vào Z của bác khoadainhan8 rùi. Nhờ bác giúp bác Links.
Bác nào tốt bụng giúp nốt bác ấy.
Kiếm tiền khó thật nhưng giúp được người ta thì giúp.
Em buồn ngủ lắm rùi.
View attachment 24194
cái gì thế! thớt có đưa thông tin gì đâu để mà cho thớt mượn! bác kia sent tiền WMZ bắn thế nào :(

BeatViolin

Banned
Reactions
98
MR
0.000
Mình ko có internet banking, toàn giao dịch ngoài cây ATM
Thôi, ko cãi lại được với các bác ở đây :binhsua104:

DM hài nick cũng 2010 đấy chứ tính ra là Pro của 4rum rồi:)) chơi MMO 3 năm nói 1 câu éo dùng Inter net bank =)) ảo VL
Éo cho thì phắn hành ng ta rồi đủ lý do đợi là bể khổ =))
VCB số thớt quá đen

DM hài nick cũng 2010 đấy chứ tính ra là Pro của 4rum rồi:)) chơi MMO 3 năm nói 1 câu éo dùng Inter net bank =)) ảo VL
Éo cho thì phắn hành ng ta rồi đủ lý do đợi là bể khổ =))
VCB số thớt quá đen
Không tin đành chịu, đã từng giao dịch ACB với daquybaoloc với cây ATM huyền thoại
Chưa bao giờ dùng internet banking

bạn chaoban888 comment đầu rất đúng , muốn mượn tiền thì phải có thông tin rõ ràng , dù là 1 hay 6 hay 60 ... cái này nên góp ý cho dù mình có cho người ta mượn hay ko !
comment thứ 2 là ko đc " Sao cậu biết không ai cho ?Tôi cho thì sao ? "
mình chỉ góp ý vậy thôi !
Chủ thớt đừng buồn nhé, lỡ dịp này biết đâu dịp sau khuyến mãi xộp hơn thì sao !

mẹ yêu cầu ng ta post đầy đủ rồi còn gì còn này nọ VKL :)) ông xem xem ng ta làm đúng ko yêu cầu số cmnd ng ta cũng chụp sợ fake ng ta cũng vào bank chụp :)) đoài hỏi mẹ gì cầu hộ khẩu hả ? hay là gì nữa =))
tham gia MMO 3 năm trời nói ko dùng WMZ ko Dùng LR Ko Dùng Inter net bank :)
Cho mượn thì cho Đừng hành xác ng khác, cứ làm khó tưởng ng ta làm theo ko đc khi ng ta làm đc thì đủ cớ

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
@Links: Mình có thể cho bạn mượn 6LR trước 10h nếu bạn thật sự cần, bạn lấy cầm tờ giấy viết Links và lấy ĐT chụp 1 tấm chân dung up lên để mình biết CMND kia là thực sự của bạn là được. Hơi rắc rối chút mong bạn thông cảm :(

Mọi người đừng ném đá chaoban888, nếu bạn ấy không đăng kí ACB-ib@nking thì thôi :(

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
chủ thớt nói k cần gấp, bỏ 1 ngày cạp khỏi phải vay mượn, k tốt hơn sao, hay tính bán cam :binhsua149:

Không tin đành chịu, đã từng giao dịch ACB với daquybaoloc với cây ATM huyền thoại
Chưa bao giờ dùng internet banking

ng ta bảo cần gấp mới mượn :)) Ảo Vl ko cho đừng hành xác ng ta chứ. :)
Thế tôi hỏi ko phải Tham Gia MMO ông dùng Loại $ nào, đc thì Thớt nhờ ng ex kìa :)

đang pm vớt thớt để chuyển 5LR chứ ko có đủ!
còn bác @duongvantuans lên pm yahoo xác nhận lấy lại 3WMZ chứ ko ex qua LR kịp :D còn ko có bác nào ex dùm 3WMZ wa LR cái :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week