Mượn gấp 6lr (nghiêm túc)

Status
Not open for further replies.

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
chaoban888

hôm này mình thêm cái tên này vào danh sách đen
Tại sao thế bác ?
:m075:
Em nói gì sai à ?

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Gõ captcha được có 3$, nếu thực sự cậu khó khăn mình cho mượn. Mình cũng không có nhiều, cũng thức khuya dậy sớm kiếm thêm hộp sữa cho con. Hi vọng cậu hiểu.
Cho mình số Z đi.
Vcl mấy thằng chỉ nói tài.

Tớ cần 6$ mới đủ, và lại lâu rồi ko xài WMZ.. cậu có cách khác ko, nếu ko thank cậu đã có lòng

ACB thì giờ có chuyển sáng mai mới tới mà ?

tớ nhớ trước tớ chuyển ACB có 10p mà, còn mua lr auto bằng ACB nữa :-s .. mà thôi nếu thế tớ cũng ko mượn đc vì đầu topic đã nói cần gấp mà hjx.. dù sao cũng thank cậu..

tao thấy mày nên chết đi, sống chật đất lắm!!! ai cũng ném đá mà k bít nhục hả??
tao thấy tao reply topic không câu nào tao nói sai cả. Nên tao chẳng thấy gì gọi là nhục
Còn thằng như mày không có lòng cho mượn gì thì nên biến đi mới là đúng

bạn bảo ng` ta up cmnd lên thì cho người ta mượn đi, vừa phải thôi chứ, có 6lr mà bắt ng` ta up cả cmnd với số bank
không up số bank sao mà chuyển tiền hở bác. Em ko chơi LR
Với lại làm vậy rõ ràng sẽ có thể nhiều người cho mượn hơn khi không có thông tin gì ?
Sai chỗ nào à ?

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
  • 46 replies | 401 view(s)

Today, 08:36 PM
    Links replied to a thread Mượn gấp 6lr (nghiêm túc) in Chat
    tớ cần thật và đỡ 1 2 ngày nữa là site pay rồi, tại dạo này chi nhiều quá, làm bao nhiêu hết bấy nhiêu.. dù sao ai cũng có lúc thất thế, mong anh em...
    see more

46 replies | 401 view(s)

Today, 08:12 PM
    Links started a thread Mượn gấp 6lr (nghiêm túc) in Chat
    Chẳng biết nói thế nào, tối nay tớ cần mua gấp ít đồ mà lr thiếu 6$ nữa mới đủ, đợi 1 2 hôm nữa có tiền thì lỡ việc mất. Lâu ko sinh hoạt trong forum...
    see more

46 replies | 401 view(s)
No More Results
ah nhắc nhở trước với mọi người, sr thớt, mình hỏi tại sao rất lâu rồi bạn ko tham gia diễn đàn mà hôm nay vào cái mượn tiền là sao?:-/

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
top có vẻ hót nhỉ! thớt ko cho số bank ko info chuyển tiền= răng! ko có sđt lấy gì đòi! có mỗi cái cmnd+cái bank hông lẽ vì 6LR mà lên bank đòi :(

mayhakai

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
không up số bank sao mà chuyển tiền hở bác. Em ko chơi LR
Với lại làm vậy rõ ràng sẽ có thể nhiều người cho mượn hơn khi không có thông tin gì ?
Sai chỗ nào à ?

chú nói về việc up thông tin thì mới cho mượn là đúng. Còn việc chú có cho mượn hay không thì ko ai quan tâm.
còn ở đây chú nói người ta up lên thì chú cho mượn, nhưng người ta up lên rồi thì chú lí do này nọ.
Bất cứ bank nào ở VN có internet banking thì chuyển tiền nhận ngay lập tức chứ ko phải đợi nha chú.

Thôi chú nói đc ko làm đc thì thoát ra khỏi topic đi, già mồm làm gì nữa.
1 gạch tiễn chú

P/s: Mượn là mất , cất là còn , lon ton là bị giật , lấc cấc là ăn đòn.
Xin lỗi vì mình vô cảm về vấn đề vay mượn. Ko bao giờ mượn ai và cũng ko bao giờ cho ai mượn trách mất lòng sau này

chú nói về việc up thông tin thì mới cho mượn là đúng. Còn việc chú có cho mượn hay không thì ko ai quan tâm.
còn ở đây chú nói người ta up lên thì chú cho mượn, nhưng người ta up lên rồi thì chú lí do này nọ.
Bất cứ bank nào ở VN có internet banking thì chuyển tiền nhận ngay lập tức chứ ko phải đợi nha chú.

1 gạch tiễn chú
Mình ko có internet banking, toàn giao dịch ngoài cây ATM
Thôi, ko cãi lại được với các bác ở đây :binhsua104:

1 gạch tiễn chú

chỉ có những thằng trẻ trâu miệng còn hôi sữa như nó mới làm vậy, tặng bạn cái thank :) hạng ng như nó chết quách đi cho rồi :))

thôi thôi! giúp được thì giúp! ko thì up lên hộ người ta! mà ông thớt cũng hay! cần trước 11h đêm nay mà ko len hóng cái top mà up LR lên ng ta cho mượn! im im thế này mượn đằng răng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week