Mượn acc 1xbet đã KYC - acc cũ win nhiều bị limit :(

Ae nào có acc 1xbet đã KYC cho mình mượn được ko, minh share 5% tiền win. Acc cũ tháng rồi mình win 200tr, mặc dù chưa về bờ nhưng đã bị nó limit cược.
Mình chơi esport FIFA, nên chỉ có 1xbet mới có.

Ae nào quan tâm ib mình, ko scam gì hết, chỉ là muốn về bờ thôi, có gì discuss cách làm :(
Có cần acc mới không mình reg cho 1 acc nè bác

Đợt có chơi nó cũng 1 trăm mà k thấy bắt kyc lúc nhĩ chơi từ 2017 2018 h vẫn chơi mà ít

Mình có 1 acc affiliate Planetofbets thu nhập đều hàng tháng tầm 25 - 30$ bác nào cần chơi tiếp mình nhượng lại! không làm gì mỗi tháng vẫn nhận đều tầm bao nhiêu đó!

lấy info nhỏ em đăng ký chơi ăn đc 1k đô. nó bắt xác thực mới cho rút. cái nó hỏi relation with abc( tên em luôn) tới đây chắc dính multi account. chắc xác định mất rồi ai dè sáng nó mail vẫn cho rút . teo d** cả đêm k ngủ 😂😂

mà chả hiểu sao acc mình ăn đc tầm 5 củ nó xác minh xong limit k cho chơi. lấy acc khác đăng ký ăn 1k đô nó xác minh xong vẫn cho chơi tiếp. k giảm odds j luôn. ếu hiểu nổi
Bạn có dùng chung thiết bị cho 2 account không? Với lại xác minh như thế nào vậy bạn?

mình vẫn còn rất nhiều tk 1xbet cổ đã kyc, ae cần hú mình nhé

Bạn có dùng chung thiết bị cho 2 account không? Với lại xác minh như thế nào vậy bạn?
nó lưu fingerprint máy. tren trình duyệt check thì thấy nó lưu canvas webgl cpu tè le hết. thấy trùng là tạch

Em chào các anh chị em cô chú.
Em có chơi trên trang 1XBET từ tháng 6 năm ngoái đến nay. cũng đã tạo rất nhiều tài khoản, ăn được của tụi nó cũng kha khá nhưng bị xung ( verify, khóa tài khoản, v..v..) cũng không ít.
Giờ em muốn hỏi xin kinh nghiệm của mấy anh chị tech + kinh nghiệm của những ae chơi trên 1XBET lâu năm xem có cách nào để em qua được cái ải này không ạ? cái cảm giác kiếm được tiền từ nó nhưng nó làm khó +k biết về công nghệ nhiều nên bị nó xung cay lắm ạ .
Kinh nghiệm kiểu cách fake thông tin máy để nó không rà soát ra hay cách tạo tài khoản, cách chơi sao để không bị KYC, cách nạp tiền ẩn danh, v.v.
Mong được mọi người giúp đỡ ạ. em cảm ơn

Em có chơi trên trang 1XBET từ tháng 6 năm ngoái đến nay. cũng đã tạo rất nhiều tài khoản, ăn được của tụi nó cũng kha khá nhưng bị xung ( verify, khóa tài khoản, v..v..) cũng không ít.
Giờ em muốn hỏi xin kinh nghiệm của mấy anh chị tech + kinh nghiệm của những ae chơi trên 1XBET lâu năm xem có cách nào để em qua được cái ải này không ạ? cái cảm giác kiếm được tiền từ nó nhưng nó làm khó +k biết về công nghệ nhiều nên bị nó xung cay lắm ạ .
Kinh nghiệm kiểu cách fake thông tin máy để nó không rà soát ra hay cách tạo tài khoản, cách chơi sao để không bị KYC, cách nạp tiền ẩn danh, v.v.
sao ăn được của nó hay z bro

chỉ có thua nhiều mới k bị kyc thôi. dùng charles bắt gói tin xem nó check những j rồi fake. hôm t check thì nó gữi: webgl canvas cpu ip còn nữa k nhớ... tốt nhất sắm cái phone androi rẻ mà chơi acc mới

sao ăn được của nó hay z
mình chuyên chơi esport nên đầu tư thời gian tìm hiểu cập nhật game các thứ, nói chung là phải dành thơi gian ra học nhiều lắm. mình chơi từ tháng 6 đến giờ lãi cũng cơ 200m so với 25tr tiền vốn ( chưa tính tiền nó xung bắt kyc hoặc khóa tài khoản ). thời gian đầu ngu phí mình cũng nhiều lắm ạ :3

chỉ có thua nhiều mới k bị kyc thôi. dùng charles bắt gói tin xem nó check những j rồi fake. hôm t check thì nó gữi: webgl canvas cpu ip còn nữa k nhớ... tốt nhất sắm cái phone androi rẻ mà chơi acc mới
dạ mấy cái đấy em không biết. thời gian đầu em chỉ fake ip đơn giản thì đc vài ba account gì đó là nó bắt đầu khóa liên tục. nhưng em thấy nó cũng kiểu 50-50 vì có những acc clone em chơi lãi 20-30tr xong nó mới limit cược với bắt xác minh còn có những acc mới tạo em nạp 500 vào chơi lên 3-4tr nó cũng đã giở trò rồi. em sẽ thử cách của anh ạ

dạ mấy cái đấy em không biết. thời gian đầu em chỉ fake ip đơn giản thì đc vài ba account gì đó là nó bắt đầu khóa liên tục. nhưng em thấy nó cũng kiểu 50-50 vì có những acc clone em chơi lãi 20-30tr xong nó mới limit cược với bắt xác minh còn có những acc mới tạo em nạp 500 vào chơi lên 3-4tr nó cũng đã giở trò rồi. em sẽ thử cách của anh ạ
ăn 3-4tr nó bắt xác minh chắc là do nó check lịch sử cược thấy bác cược value bet nhiều quá. acc mới lúc đầu cược kiểu ngu ngu thôi acc mới nó hay soi. tầm vài tháng hả chơi to. chơi value bet

ăn 3-4tr nó bắt xác minh chắc là do nó check lịch sử cược thấy bác cược value bet nhiều quá. acc mới lúc đầu cược kiểu ngu ngu thôi acc mới nó hay soi. tầm vài tháng hả chơi to. chơi value bet
giờ em mới biết đấy bác. vào cái là em cứ giã rate 4. 5. 500k 1 lần. nhiều hôm mới tạo tk mà cái lịch sử cược xanh lè xong nó xung cho lòi le luôn

giờ em mới biết đấy bác. vào cái là em cứ giã rate 4. 5. 500k 1 lần. nhiều hôm mới tạo tk mà cái lịch sử cược xanh lè xong nó xung cho lòi le luôn
Có tele k bác? Kết bạn cho mình xin kèo tham khảo với, mình cũng hâm mộ môn này nhưng chơi toàn thua, mong bạn làm ơn chiếu cố share kèo cho mình tham khảo với người ae.

Có tele k bác? Kết bạn cho mình xin kèo tham khảo với, mình cũng hâm mộ môn này nhưng chơi toàn thua, mong bạn làm ơn chiếu cố share kèo cho mình tham khảo với người ae.
mình chơi bừa thôi bác ơi chết mình chịu chứ mình kéo theo người khác chết sao mình yên ổn đc :3

bác nghía qua thằng pinnacle cx dc. sharp bookie k lo limit. cơ mà kèo dưới odds nó hơi cùi. có thằng marathonbet t thấy kèo dưới odds ngon nhất nhưng cược tầm 2 vé là ăn limit 0.22 =]]. bet365 giống marathon tuy odds thấp hơn nhưng trụ lâu hơn cỡ tầm tháng trc khi ăn limit

Tôi chơi từ 2020 rút 200tr xong nó bắt kyc. Kyc bằng cccd. Từ lúc ý chơi k vấn đề gì. Ngồi đủ kiểu ở quán net chơi bao nhiêu máy mà có sao đâu :))))) chỉ sợ thua thôi chứ đc đã kyc rồi thì rút bao nhiêu chẳng đc

Tôi chơi từ 2020 rút 200tr xong nó bắt kyc. Kyc bằng cccd. Từ lúc ý chơi k vấn đề gì. Ngồi đủ kiểu ở quán net chơi bao nhiêu máy mà có sao đâu :))))) chỉ sợ thua thôi chứ đc đã kyc rồi thì rút bao nhiêu chẳng đc
Thế bác có bị fix tỉ lệ cược + giới hạn tiền cược không bác? cái nick gốc của em cũng KYC rồi nhưng KYC xong thì nó cho đặt 1 cược có 23 nghìn đồng 1 lần :) và giảm cả tỉ lệ cược so với những nick khác nữa. nếu bác chưa bị KYC thì đơn giản em nghĩ là do bác đang thua nhiều hơn thắng nên nó mới không giới hạn đó bác.

bác nghía qua thằng pinnacle cx dc. sharp bookie k lo limit. cơ mà kèo dưới odds nó hơi cùi. có thằng marathonbet t thấy kèo dưới odds ngon nhất nhưng cược tầm 2 vé là ăn limit 0.22 =]]. bet365 giống marathon tuy odds thấp hơn nhưng trụ lâu hơn cỡ tầm tháng trc khi ăn limit
em cũng có tìm hiểu các trang khác rồi mà chả chỗ nào bằng 1xbet ấy bác :3 kèo củng đa dạng nạp rút nhanh gọn hỗ trợ tiếng việt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom