Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng bạn, chúc bạn thành công hơn nữa nhé ;)

chúc mừng bác luôn gặt hái thành công
Hi vọng mình có thể trở thành The chosen one :D

Chúc mừng cậu nhiều

Cũng muốn làm real lắm luôn mà giờ vẫn còn là sv thời gian học nhiều quá, thời gian rảnh chỉ đi cheat thôi. Dù gì cũng chúc mừng chị Thảo nha! ^_^

chúc chị may mắn có 1 đệ tử tốt như em

Real mà thành công thì quá ngon rồi, chúc bạn tiếp tục thành công.
P/S: Được gặp được dạy là một cái duyên, mọi người đừng có cố gắng xin xỏ hay như này như khác.;)

chúc bác thachthao thành công trong công việc:D

Chúc bạn phát triển tốt và đạt nhiều thành tựu trên con đường MMO đầy gai này (nhưng chịu khó thì cũng có hoa hồng đi kèm :D).

Ps:
Mình tham gia forum chưa lâu, các hình thức MMO tham gia đều thuộc dạng invest online tuy nhiên mình thấy các hình thức này không phù hợp: muốn phát triển tốt thì downline phải mạnh -> cố kiếm site ngon để giới thiệu cho ae -> site ngon thì nó vẫn bán cam như thường -> giống như xây nhà trên móng không vững, mình không làm chủ được tình hình, chỉ tổ làm giàu bọn admin và trung gian. Với những suy nghĩ đó nên mình đang tìm hiểu về GA hoặc offer, tuy nhiên do không học IT nên quá trình tiếp cận chậm và đôi khi mình cũng không hiểu hết các khái niệm.
Đôi lời tâm sự, nếu bạn thớt thấy phù hợp thì có thể nhận newbie như mình, nếu bạn ở TPHCM thì càng tốt vì mình nghĩ hướng dẫn trực tiếp có lợi về thời gian cho đôi bên hơn làm việc online nhiều, có duyên thì cho mình mời thớt ly cà phê làm quen. Tks :cool:

chúc bạn đã solo thành công và hi vọng đạt được nhiều thứ trên con đường solo của mình :D mục tiêu của mình cũng muốn được như bạn nhưng chắc phải 1 thời gian nỗ lực nữa :D

Mã đáo thành công ! cmt giật giải cái :))

Hóng nhưng không chúc :D

Chúc bạn may mắn và thành công trên con dường solo Net của mình :D

Chúc chị mạnh khỏe, thành công hơn nữa trong công việc
Hi vọng có duyên được chị chỉ dạy

Chúc bạn thành công hơn nữa. Chắc không được bạn chọn làm đệ rồi, nhiều người cạnh tranh và cũng gần như không biết mảng này :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,496
170,589
Latest member
nhacaiuytinmisse

Most viewed of week

Most viewed of week

Back