Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng chị đã thành công :)

Vào mmo mấy năm rồi vẫn mất $ nhiều hơn $ kiếm được. Mong nhận được giải nhất lần này nữa? :D

Chúc bác chủ topic luôn thành công và may mắn !

p/s : Em đã qua làm off PC --> off Andoird (Gặp ông thầy lừa đảo) --> qua off IOS (Có ng quen giúp) -- > giờ vẫn đang muốn tìm duyên với OFF

Rất mong được bác thớt giúp ạ ! Gặp mặt được càng tốt ạ ! Em cảm ơn !

chúc boss thành công!
Phải chi mình được mai mắn là người được chọn. ngồi mòn mỏi 5 năm nay vẫn còn cô đơn. !!

chúc bạn thành công và tiến xa hơn nữa. con gái mà đc vậy là ngưỡng mộ lắm.
còn về cái PS. ko dám có ý kiến. nếu được chiếu cố thì bảo đảm sẽ làm cậu ko thất vọng. ( mặc dù chả có gì lấy để bảo đảm) :(

chúc chị thảo ngày càng thành công

Em rất tôn trọng và quý mến những người như chị, kỹ năng sống của chị giống như tên, phải nói là perfect. ;)
Để ý chị qua nhiều bài viết trên 4rum, rất tâm đắc, từng có ý định ib làm quen trò chuyện trao đổi với chị nhưng do ngại quá :p.
Em từng làm offer PC, đã và đang giúp đỡ đc rất nhiều anh chị khác.
Cảm thấy rất có duyên với nghề này từ lúc bắt đầu cho đến bây giờ vì đã học hỏi được rất nhiều từ nó.
Nếu có duyên xin được làm đệ đệ của chị :D
Chúc chị sức khỏe, may mắn và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống. ^^!

Mình vẫn nhớ cái topic "thầy" của @thachthao tuyển 1 vài đệ tử ruột và bạn là một trong số đó. Vậy mà cũng 2 năm rồi. Không biết trong lớp đó còn có ai chỉ nhớ có bạn. Và bạn sắp tới lại sắp trở thành một người thầy như người "thầy" của bạn, và biêt đâu 2 năm sau lại có một người có 1 topic như này nữa :D

Chúc 2 thầy trò và các bạn trong group mạnh khoẻ, kiếm nhiều tiền nha.

P/s: Mình comment thôi, ko tham gia event nha !

chúc nàng nhanh thành tỷ phú:)

vừa kéo lên đọc lại thì thấy nàng có nhận đệ tự, mình cũng đang muốn học offer hy vọng bạn vs mình có duyên :)

mọi việc luôn thuận lợi, những khó khăn sẽ qua bình an sẽ đến. Nhưng cái tốt nhất là ko nản, ko chán, cứ quyết tâm là thành công!

mừng thạch thảo, sống rất hảo trong thế giới ảo ... mọi người nên học tập thạch thảo :D:D:D

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chúc bạn luôn thành công trên con đường sắp tới nhé. Mình mới quay lại MMO không lâu, mong mình có duyên nhé, cũng mong là được bạn giúp đỡ ^^

Thành công trên con đường mình đã chọn thật là sung sướng . nhiều cảm giác thật khó tả. mình và bao người khác vẫn ước mong như c. có thể 1 ngày nào đó. đc net nó paid. cũng là 1 niềm vui. hạnh phúc.
Chúc c thành công. gặt hái được nhiều thành quả hơn nữa. sẽ mở rộng tương lai cho mình và những người thân .
Cảm ơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week