Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Những pro thì họ theo làm việc k có thời gian dạy, nếu có dạy thì phí rất cao. Những người mới được người ta chỉ cho ít thì đem đi dạy người khác,người nào học thì cũng không làm nên trò trống gì.
Mình hiện tại chưa biết gì về net mong nhận được người thầy có duyên :)
Cuối cùng chúc bác sức khỏe và thành công trên công trên con đường đã chọn !

chúc bạn luôn thành công trong công việc

Vì con đường mà thớt đã chọn chúc chị thành công hơn nữa :) Sư đồ là tuỳ duyên vợi...:oops:

Chúc luôn thành công như lúc đầu

Danh sư xuất cao đồ. Người thầy giỏi sẽ sản sinh ra học trò giỏi. Nhưng cũng phải nói đến 70% là do người học trò đó có tài. Chúc bạn thành công hơn nữa.
Cơ hội chắc tùy duyên. Mà ngẫm lại mình đã qua thời trai trẻ chắc không còn cơ hội bái sư nữa rồi:(. Mmo này cần chữ Duyên và chữ Ngộ thôi. Có cố cũng vậy.

@thachthao đi rồi, thấy team trống vắng quá, không lẽ tuyển mem offline ở Long Xuyên :(. Chúc e thành công :(

Chúc bạn kiếm được nhiều tiền nữa nhé. Ngày càng thành công hơn nha

@thachthao đi rồi, thấy team trống vắng quá, không lẽ tuyển mem offline ở Long Xuyên :(. Chúc e thành công :(
Em cám ơn sếp - người thầy hướng dẫn từ ngày đầu em là newbie cho tới lúc em thành 1 cựu mem và còn tạo điều kiện cho em solo Net riêng. Thời gian tới khi ổn định dc site riêng em sẽ quay về tiếp tục quản Group cùng sếp, mong sếp thông cảm cho em trong thời gian này

Anh ở Xẻo Trôm Lx, hôm nào a e giao lưu uống cafe bữa. có nhắn tin cho Lộc mà ko thấy trả lời.

Chúc bạn thành công trên con đường bạn đã và đang đi dù MMO hay ngoài đời.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week