MultiPosterSite miễn phí cho mọi người, tự động spam 4r. Qua cả 4r có captcha.

Mình đang viết lại bỏ qua bước dùng SQL Server anh em chờ tí nhé. Phiên bản chuẩn bị ra mắt sẽ fix hết các lỗi của các bạn, và đơn giản việc cài đặt.

Thanks
lỗi trên là do lúc kết lối với SQL để tên máy. Để lại thành localhost là ok :D

Mình chạy thử trên máy mình nó báo lỗi này nè bạn :( (Đang dùng win7 Ultimate 64bit)

chịu á bác ơi.. mới setup cái này đã kô đc rồi.. hún hồ gì chạy .exe.
Híc đam mê PTU mà làm thủ công thì khổ quá :((
(mình mong auto của bạn từng ngày từng giờ ák.. vẫn chưa sài đc nóng ruột quá.. hôm nay gé toppic 5 lần rôi )

Last edited by a moderator:
chào bác akamvn. em đang rất quan tâm đến soft này của bác. soft này em thấy bác code khá đơn giản.bác code = C# phải không ạ. nếu có thể bác có thể share cho em source code với đc không ạ. Cái này chỉ là em thấy hay hay và có hứng thú nên muốn tìm hiểu thêm về code của bác chứ không có ý định ăn cắp bản quyền của bác ạ. nếu được có gì bác mail cho em vào [email protected]
Em cảm ơn bác trước :d.

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

[/COLOR]
Thế này là sao đây bác :((
cbaf39075e7e74b5eeed0bd666b4892ea6032386006a7a3fe86ddb1def6809436g.jpg

severname ở đây không phải là như vậy bác nhé. sau khi chạy file cài đặt .msi xong bác chạy file patch.exe down từ trang chủ của microsoft mà bác akamvn đã đưa ở bên trên. chạy file đấy để thiết lập host cho máy. cứ next như bt trong lúc cài đặt. xong xuôi bác chạy lại cái này. ấn vào severname > more > chọn host bác vừa tạo ra , thông thường sẽ là abc/SQLEXPRESS (abc ở đây là tên acc lúc bác tạo host, nếu lúc cài đặt bác cứ next mà không để ý thì thường nó sẽ là username của bác lúc bác cài win ). xong xuôi bác connect vào DB và tiến hành attack DB như hướng dẫn

---------- Post added at 01:29 AM ---------- Previous post was at 01:25 AM ----------

chịu á bác ơi.. mới setup cái này đã kô đc rồi.. hún hồ gì chạy .exe.
Híc đam mê PTU mà làm thủ công thì khổ quá :((
(mình mong auto của bạn từng ngày từng giờ ák.. vẫn chưa sài đc nóng ruột quá.. hôm nay gé toppic 5 lần rôi )

đây là thông báo framework 2.0 không hỗ trợ cho win 64 bit. bác đang chạy win gì ạ. nếu là win 7 64 bit thì bác không cần cài cái này thì win 7 bản thân nó đã tự cài framework 4.0 rồi ạ.

---------- Post added at 01:34 AM ---------- Previous post was at 01:29 AM ----------

lỗi trên là do lúc kết lối với SQL để tên máy. Để lại thành localhost là ok :D
lỗi này là do dùng sai quyền admin khi mở DB. bác login lại severname dưới dạng : abc/SQLEXPRESS nếu là bản SQLexpress như link bác akamvn đưa, còn nếu bác đang cài sẵn bản full của SQL thì dùng severname là localhost

mọi người up và cổ vũ chử thớt viết auto nào;
theo mình nếu auto dùng ngon thi mọi người ai dùng cảm thấy dc hãy thanks chủ thớt bằng một khoản $ nho nhỏ gọi là tiền cà phê để cho bác ấy tỉnh táo viêt tool hi hi.Ai có ít thi thanks ít ko có cũng ko sao hj (đừng ném gạch mình nha)

thanks bro nhưng khi nào hoàn thiện thì ra mắt 1 thể nhé :D
a e cứ dần dần đưa ra những thiếu xót để bác ý update

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week