MultiPosterSite miễn phí cho mọi người, tự động spam 4r. Qua cả 4r có captcha.

link download die rồi anh ơi

Fix lại rồi bạn :D vừa update version mới
fix bug

Thật sự có free thật cũng ko muốn :(
Add lại ngại vl
PHải chi có sớm đỡ fi $ mua tool

Tool dành cho dân "nghèo" :D mà bạn. Cái lợi hại của auto này là tự động post cho 4r có "Random Question" và có "Captcha" :D dân "nghèo" dùng đồ "nghèo" :D
Và còn 3 chức năng chính đó là Auto Reg acc, Auto Reply, Auto Edit để fix link die :D
Ngoài ra còn leech bài từ các 4r lớn.

Last edited by a moderator:
? một dấu ? mới đọc qua nhưng mọi người hãy cẩn thận với sql nha ;)) ko mất bò mới lo làm chuồng =))

? một dấu ? mới đọc qua nhưng mọi người hãy cẩn thận với sql nha ;)) ko mất bò mới lo làm chuồng =))

Cái này người ta gọi là "Ngu mà tỏ ra nguy hiểm" thì phải. sr nhé :D

@all: Mình vừa làm xong phần tự động Attach Database SQL Server để anh em dẽ dàng trong việc Setup. Vì chổ Attach Database nhiều anh em không làm được. Version mới sẽ tự động làm cái này. Anh em chỉ cần cái .Netframework và SQLExpress2005 là đủ, không cần làm gì hơn nữa và 2 cái này cài rất dẽ cứ bấm Next từ đâu đến cuối.

sòt nay chi post duoc forum nay thoi vBulletin dung ko cậu

Ừa tạm thời chỉ post 4r vBulletin

- Chức năng mới: Hiện thị theo nhóm Web Site, hiện thị theo nhóm Site Area
- Không những post lại những bài mình đã post
- Khi post bài ưn tiên hiện thị những bài chưa post
- Tự động hoàn toàn captcha.

Mình chạy thử trên máy mình nó báo lỗi này nè bạn :( (Đang dùng win7 Ultimate 64bit)

Mình đang viết lại bỏ qua bước dùng SQL Server anh em chờ tí nhé. Phiên bản chuẩn bị ra mắt sẽ fix hết các lỗi của các bạn, và đơn giản việc cài đặt.

Thanks

mấy bác cứ than ! tại sao không attach được và một số lỗi thì làm như sau :Lúc đầu mình cũng lỗi ghê lém nhưng đã khắc phục ....Sau khi cài xong SQL 2005 kick chuột phải vào SQL Server Management Studio Express chọn run as admintrastion rồi vào attach như hường dẫn của Akam bình thường ....Rồi kick chuột phải vào MultiPosterSite.exe chọn run as admintrastion rồi ok hoàn thành hơn mong đợi đã tét và ok.....:d

mấy bác cứ than ! tại sao không attach được và một số lỗi thì làm như sau :Lúc đầu mình cũng lỗi ghê lém nhưng đã khắc phục ....Sau khi cài xong SQL 2005 kick chuột phải vào SQL Server Management Studio Express chọn run as admintrastion rồi vào attach như hường dẫn của Akam bình thường ....Rồi kick chuột phải vào MultiPosterSite.exe chọn run as admintrastion rồi ok hoàn thành hơn mong đợi đã tét và ok.....:d

Mình cũng chạy kiểu đó đó, nhưng hok đc @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week