Got Paid Muabanlike.vn

mới chiến lại mà sắp dc 1$ rồi :))

Không biết giờ sao chứ hồi trước treo cả ngày cũng được có 0.5$, mà đâu để tự động được, cứ mỗi lúc lại phải xem có lỗi không hoặc xem like hết chưa để chuyển sang follows
cái đó phải chấp nhận, mấy trang đó ít mem, lại ít người làm like từ nó nên vậy

thằng này lúc scam giờ trả tiền lại rồi à :binhsua157: chắc trả đc vài bữa xong scam tiếp quá

abclike chiến còn tệ hơn làm đc hơn 3$ từ cái hồi nó yêu cầu 5$ ms đc pay , h nó nâng cấp giảm xuống 2$ thì pay tưởng ngon ai ngờ gửi yêu cầu bị nó từ chối đen ko tả nổi

Tài khoản fb mới lập hôm qua mà bữa nay đã bị khóa. Có bạn nào biết cách khắc phục k?

Last edited by a moderator:
mình request từ 1/7 mà giờ cũng chưa nhận đc tiền, 4$ :(

Tài khoản fb mới lập hôm qua mà bữa nay đã bị khóa. Có bạn nào biết cách khắc phục k?
Nếu bị khóa vì kết bạn quá nhiều mà không có số điện thoại thì chỉ có nước lập acc mới thôi (trừ khi nhớ hết hình bạn bè)

thế trang .com scam rồi à?

Nhưng theo như .com nói thì .vn là Scam ????
thấy mấy người bảo ông .vn trả tiền rồi nên chắc ông là thật. Với lại trên face ông ấy cũng đưa ra bằng chứng chứng minh là thật

Nếu bị khóa vì kết bạn quá nhiều mà không có số điện thoại thì chỉ có nước lập acc mới thôi (trừ khi nhớ hết hình bạn bè)

Fb mình tạo để like mấy trang như muabanlike, chiaselike,.... nên k có kết bạn =.="

.VN là thật đấy mà các bác cứ vào trang like fanpage của nó biết thằng nào tạo lâu thằng nào mới tạo ngay ấy mà :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom